Announcement

Collapse
No announcement yet.

แฮะๆ มือใหม่ฮะมีปันยาแค่นี้อ่ะ M2Nกะ3600+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แฮะๆ มือใหม่ฮะมีปันยาแค่นี้อ่ะ M2Nกะ3600+

เมื่อไหร่จะเก่งหนอเรา

เหอะๆๆๆๆ....ดีๆๆ

Comment

แรงดี HT วิ่งกระฉูด

Comment

Originally posted by wikorn View Post
        เออ... ช่ายๆ เล่นตั้ง HTT x5 แล้วลากซะขนาดนั้นไปถึง 290 ก็เก่งแล้วครับ
        ลองลด HTT x4 ก็พอครับ น่าจะลากไปได้อีก

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          ง่า HTคือค่าอะไรหรองับรบกวนบอกทีผมไม่รุ้จิงๆเพิ่งหัดคล๊อค

Comment

...

Originally posted by mozer View Post
            ง่า HTคือค่าอะไรหรองับรบกวนบอกทีผมไม่รุ้จิงๆเพิ่งหัดคล๊อค
            ใช่ครับ ัมนคือไร

Comment

Originally posted by mozer View Post
              บัส Hypertransportไงครับ ปกติจะคูณ5 แล้วจะได้ HT 2000MT พอดี

Comment

X2 3600+ (65nm) @ 2.75GHz

ถือว่า เป็นการเริ่มต้นที่ดีครับ...

Comment

รันอะไรผ่านบ้างละครับผม
                  ผมค่องใจทำไมx2 ลากไป 2.8 เทส Super PI 1m
                  ใช้เวลาเยอะกว่า 3000+ ของผมหว่างงจังครับ
                  หรือว่ามันเป็นสองหัวครับผม -*-

Comment

Originally posted by K8 View Post
                    บัส Hypertransportไงครับ ปกติจะคูณ5 แล้วจะได้ HT 2000MT พอดี

* 5 แล้วได้ 1000สิ

แล้วค่อยเบิ้ลเป็น 2000

MB ส่วนใหญ่ ถ้าเกิน 1000 ไปมากๆ มันจะไม่เสถียร

Comment

Working...
                    X