Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข้อดีของการกลับเคสครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข้อดีของการกลับเคสครับ

ว่าจะลองทำดูเหมือนกันครับเท่ดี
    แต่ว่านอกจากเท่แล้ว มีประโยชน์อะไรอีกบ้างครับเช่นจัดสายง่ายกว่าอะไรอย่างนี้น่ะครับ

จัดสายยังเหมือนเดิมครับ ไม่ต่างกัน

ข้อดีที่เห็นอีกอย่างคือ เห็นซิงค์สุดเท่ของการ์ดจอ อิอิ (มันก็อยู่ในหมวดสวยนั่นแหละ)

อีกอย่างคือ วางเคสไว้ซ้ายมือ แล้วยังเห็นเครื่องในครับ

นอกนั้นไม่มีอะไรแล้วอ่ะ ไม่ต่างอะไรกัน ได้ความสวยเป็นสำคัญ

Comment

มันแสดงความสามารถว่าเราทำได้ครับ ^_^

Comment

ผมว่ามันมีข้อเสียเรื่อง อากาศ ถ่ายเทคับ = ="

Comment

ผมชอบแบบเปลือยมากกว่าครับ ไม่ใส่เคสเลย จะถอดจะใส่อะไรก็ง่าย

Comment

เพื่อความสุขครับ มองซ้าย มองขวาแล้วมีความสุข (เครื่องกลับเคสยังไม่ได้ทำสีใหม่ โมเป็นครั้งที่ ๒ ครั่งแรกเจาะฝา ทำสีดำด้าน)
            Last edited by layjung; 24 Dec 2007, 23:02:37.

Comment

ข้อดีผมว่าได้เท่ดีนะ น้อยคนที่จะทำกัน....

Comment

ความสุขทางใจ มองเห็นการ์ดจอแพงๆได้ชัดเจน อิอิ ก็ซิงก์มันสวยนี่หน่า

Comment

Originally posted by Hercules View Post
                  ความสุขทางใจ มองเห็นการ์ดจอแพงๆได้ชัดเจน อิอิ ก็ซิงก์มันสวยนี่หน่า
                  ชอบรูปลายเซ็นต์ท่านจัง

Comment

แนวที่สุด...เรื่องประสิทธฺภาพก็ไม่ได้ต่างจากเคสธรรมดาเท่าไรหรอก
                    ทำเพราะแนว...เอิกๆๆ

Comment

ผมลองทำมาทั้ง2แบบแล้วอ่ะATX BTX เคสใส9เบย์ ส่วนตัวชอบATXมากกว่าอ่ะ ดูโล่งกว่าไงไม่รู้
                      (อาจจะความรู้สึก)

Comment

Originally posted by layjung View Post
                        ชอบรูปลายเซ็นต์ท่านจัง

Comment

ช้ำใจ เคยเอา G-view เก่าๆ ไปรื้อทิ้ง กะว่าจะทำ กลับหัว

แต่ไม่สำมะเร็จ

Comment

" แนว " ครับ คำเดียวเลย

Comment

ของท่าน tube_cats นี่ กลับเคสของจริง -*-

Comment

Working...
                              X