Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีขายต่างหากไหม ซิลิโคน CPU ของ AMD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีขายต่างหากไหม ซิลิโคน CPU ของ AMD

มีขายต่างหากไหม ยี่ห้อไหน ดีเหรอครับ แบบว่า เอาดีดี จะได้ไม่ร้อนมาก น่ะครับ

AC MX-1 ครับ

Comment

15 บาท ใช้ได้ดีไม่มีร้อน หลอดเดียว ใช้ได้เป็น 10ๆๆ ครับ

Comment

thank ครับ

Comment

ครับหลอดสิบกว่าบาทก็ใช้ได้ดีแล้วครับ

Comment

แล้วชุด CPU ของ AMD มี ซิลิโคน ไหม อ่ะ

Comment

มีครับ มีมาให้ ใช้ได้เหมือนกันคัรบ

Comment

อมรก็มีมั้ง แบบกระปุก เยอะด้วย อิอิ ที่เอาไว้ทามอสเฟตกับทรานซิสเตอร์เครื่องขยาย...
                หรือไม่ก็ พวก ผสมเงิน ผสมทองทั้งหลาย ถ้าจะเอาดีๆ หรือเอาแค่อยู่ได้ก็พอ ก็เอาแบบหลอดละ10กว่าบาท แบบที่เค้าแนะกันที่ rep. บนๆ

Comment

Working...
                X