Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถาม นิด กด ชัดดาว แล้วทำไม มัน รีสตาร์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถาม นิด กด ชัดดาว แล้วทำไม มัน รีสตาร์

ถาม นิด กด ชัดดาว แล้วทำไม มัน รีสตาร์

อะไร เจ้ง งง หรือ ไว รัส

ช่วย ที ปิด เครื่อง ไม่ได้
    Last edited by ชายลมโชยสาวโหยหา; 18 Apr 2007, 16:27:32.

ช่วยทีนะ รูปหล่อ ทั้งหลาย

Comment

jump สาย switch ผิดหรือเปล่าครับ Power สลับกับ Reset ลอง check ดูก่อนครับ

ถ้าไม่ใช้อาการที่บอกก็คงเป็นการตั้งค่าใน bios ผิดรึเปล่า แต่ผมคิดว่าอย่างแรกมากกว่านะ

Comment

กดผิดปุ่ม....อิอิ

Comment

run DAEMON Tools ไว้ป่าวคับผมเคยเป็น
          mount งานไว้แล้วไม่ได้ unmount แล้วตั้งบูทเครื่องด้วย cd rom ไว้ มันจะรีสตาร์ทตลอดเลย
          ลองดูคับเผื่อใช้ เพราะพึ่งเจอมา

Comment

Working...
          X