Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำฮีตซิงค์Socket 478 ให้หน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำฮีตซิงค์Socket 478 ให้หน่อยค่ะ

พอดีว่าคอมพิวเตอร์ของหนูมีเสียงดังมาก เลยถามเพื่อนๆ ดูเค้าบอกว่าเสียงมาจากฮีตซิงค์ หนูเลยถามเค้าไปว่าจะทำยังไงดีให้เสียงเงียบเค้าเลยแนะนำให้ซื้อใหม่ หนูเลยอยากได้คำ
    แนะนำจากพี่ ๆ ค่ะว่ายี่ห้อไหนดีค่ะ งบ 1500-2000 บาทค่ะ เมนบอร์ดใช้ P4P800x
    Intel pentium 4 ค่ะ ช่วยแนะนำหลายยี่ห้อหน่อยนะค่ะ ขอรูปด้วยก็ดีค่ะ ขอเงียบ+เย็นค่ะ

แล้วจะถามแรมถ้าให้คนล่ะยี่ห้อกันแต่ว่า Bus เดี่ยวกันจะมีปัญหาอะไรไหมค่ะ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ตัวนี้เงียบใช่ไหมค่ะ ขอบคุณมากค่ะที่แนะนำ ว่าแต่ว่าหนูอยู่ต่างจังหวัดไม่ทราบว่าจะสั่งผ่านอินเตอร์เน็ตที่เว็บไหนค่ะ

Comment

ลองดูที่ เว็ปนี้นะครับ
        www.tkcom99.com

วันก่อนไปซื้อมา ซิ้งค์+ซิลิโคน(MX-1) = 2050 บาทครับ

Comment

Zalman CNPS-9500 LED นี่ก็ได้งับ เงียบดี

Comment

ตามนั้นเลยครับ
            BigTyphoon ก็เงียบนะ แต่ว่วาคงหมดแล้วหล่ะ

Comment

เทอมาไลท์ ตัวไหนก็ได้ครับ เงียบหมด

Comment

XP-90C เย็นกว่า XP-120 หุหุ

Comment

Working...
                X