Announcement

Collapse
No announcement yet.

อันไหนดีกว่ากันครับ????

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อันไหนดีกว่ากันครับ????

AMD Turion X2 TL50 1.6 GHz
    Core Duo T2250 1.6 Ghz
    อันไหนดีกว่ากันครับ

ผมเชียร์ AMD ครับ

Comment

Originally posted by jong11 View Post
      ผมเชียร์ AMD ครับ
      AMD ด้วยคน ถ้าจะเอา Intel ผมว่า C2D ไปเลยดีก่านะ

Comment

ถ้าถามว่าอันไหนแรงกว่าก็คงตอบแว่ core duo T2050 ครับ แต่เนื่องจากมันเป็นรุ่นที่ใกล้เคียงกันจึงเชียร์ AMD เพราะพ่อสั่งมา เอ้ยไม่ใช่ เพราะในออปชั่นอย่างอื่นมันต้องมีอะไรให้มามากกว่าแน่เยย อิอิ

Comment

Core duo ครับ (สาวก Intel)

Comment

TurionX2 กับ Core Duo เล่น TurionX2ดีกว่าครับ

แต่ถ้าเทียบกับCore 2 Duoละก้เอา Core2 Duoดีกว่า

Comment

ถ้าเทียบกับ Core Duo ผมว่าTurion X2 ดีกว่าครับ แต่ถ้าเป็น Core2Duo ก็อีกเรื่องนึงครับ
              Last edited by Yoshimitsu; 19 Apr 2007, 22:04:08.

Comment

Working...
              X