Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส aerocool Masstige-25 ในไทยมีขายไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส aerocool Masstige-25 ในไทยมีขายไหม

เห็นที่ร้าน tkcom มันมีแต่ aerocool Masstige-a แต่อยากได้ตัว aerocool Masstige-25 มากกว่า เพราะพัดลมข้าง ใหญ่ดี 25cm

ไม่ค่อยได้ไปเดินพันทิพย์ด้วย ราคามันน่าจะแพงกว่า ตัว Masstige-a นิดหน่อย

ร้านไหนมีจำหน่ายบ้างครับ หรือต้องสั่ง by order อย่างเดียว

ลองสั่งร้าน tk ดูครับ

Comment

tk มี มาใหม่ aerocool เพียบเลย

Comment

แล้วมันจะมีรุ่นนี้ไหมนี่ กะว่าถ้าได้มา จะเอาไปทำฝาใส แล้วใส่พัดลม แบบเดิม ท่าทางจะสวยดี

Comment

รู้สึกจะมีนะครับ แต่รู้สึกจะเป็นแบบข้างใสอะ

Comment

ข้างใส มันตัวเก่าอะครับ พัดลมตัวมันเล็ก กลัวจะไม่เย็น ชอบบิ้กๆอะครับ อยากได้ตัวนี้มาทำ
            ฝาข้างอคิลิค แล้วติดพัดลมตามเดิมเข้าไป

แล้วร้านที่พันทิพย์มีร้านไหนรับ เจาะฝาข้างไหมครับ

Comment

มันจะกินไฟ ปะคับ เอามาเป่าคนได้เลยนะนั่น

Comment

ดูรายละเอียดในเว็ปมา ก็แค่ 4.80วัติเองครับ เพิ่มจากตัว 12mm ไม่มกาเท่าไหร่ นิดนึง
                พอดีจะซื้อมา mod อะครับ แบบว่าถูกฉโลก เหอะๆ

Comment

Working...
                X