Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันขี้นข้อความเตือนแบบนี้หมายถึงไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันขี้นข้อความเตือนแบบนี้หมายถึงไรครับ

19/4/2550,2123 [WARNING] Contains a signature of the (dangerous) backdoor program BDS/Hupigon.BV.3 Backdoor server programs!
    Last edited by jc4211; 19 Apr 2007, 21:45:59.

ต้องป้องกันอะไรหรอว่าลบอะไรหรอเปล่าคับ

Comment

ขึ้นเตือนตรงไหนเหรอ ใช้งานอะไรอยู่อ่ะ มีรูปมั้ย....

Comment

พอดีผมใช้โปรแกรม TMPGEnc DVD Author ที่โหลดมาอะครับ เป็นโปรแกรมแปลงไฟล์ลงดีวีดีอยู่ครับ ช่วงที่มานขึ้นขอความมานี้คือกำลังแปลงไฟล์อยู่เลย สัก 20 เปอร์เซ็นได้ ก้อขึ้นมาพอดีตัวโปรแกรม แอตี้ไวรัสมันเตือนขึ้นมาก้อเลย ก้อเลยคลิกโอเคไป แต่ไม่รู้ว่ามันหายหรอยังหรอว่ายังอยู่ก้อไม่รู้เหมือนกันเลยมาลองถามดูงับ

Comment

ผมไม่รู้นะว่าใช้antivirusตัวไหนอยู่แต่เชื่อว่าต้องnod32แน่เลย(ท่าไม่ใช่ต้องขออภัย) ลองปิดantivirusก่อนแล้วลองทำใหม่ดูดิครับ อาจช่วยได้....

Comment

Working...
          X