overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Results 1 to 20 of 20

Thread: อยากรู้ร้านที่รับตัดฝาเคสกะร้านขายแผ่นอะคีหลิกไนหาดใหญ่บ้าง

เด็กหาดใหญ่
    Guest

Default อยากรู้ร้านที่รับตัดฝาเคสกะร้านขายแผ่นอะคีหลิกไนหาดใหญ่บ้าง

คือว่าผมอยู่หาดใหญ่อะคับแล้วที่พี่แนะนำนั้นมานอยู่กุงค้าบผมไปไม่ได้ช่วยบอกร้านที่อยู่หาดใหญ่ให้หน่อยคับ รบกวนด้วยคับ

OverclockZone Member man10u's Avatar

ร้านแต่งรถที่มีเครื่องเจียร์ ให้เค้าตัดให้เลย

OverclockZone Member mahlee's Avatar

ผมอยู่สงขลานะคับ โชรูปคอมด้วยอยู่ดูของเพื่อนด้วย

n/a
    Guest

ตรงข้ามดับเพลิงแถว3ชัยไนสอยมีร้านนึง เพิ่งไปซื้อมา

jaykung
    Guest

ขอถามหน่อยนะครับในฐานะเด็กหาดใหญ่เหมือนกันว่าร้านไหนขายเคสมากๆบ้างป่าวครับ

OverclockZone Member linkinto's Avatar

ตัดอะคิลิคไปให้ร้าน ทำป้ายโฆษณาก็ได้ครับ ร้านไหนก็ได้ผมไปมาแล้ว หลายร้านเลย ส่วนร้ายขายเคส ถ้ามือ 1 ต้อง jib กับ Hardware house อยู่แถวขนส่งอ่ะครับ ตรงข้ามกันเลย
    ถ้ามือ 2 ร้านที่ขายจออยู่แถวช่องเขา มีเคสอยู่ 10 กว่าตัว ตอนนี้ไม่แน่ใจ แต่เคสเดลสวยมาก 400 เอง ถ้าไม่ติดว่ามีเคสน่ะ สอยแล้ว อิอิ

jaykung
    Guest

ขอถามหน่อยครับแล้วร้านแถวช่องเขาชื่อร้านอะไรหรอครับ

OverclockZone Member Zerround's Avatar

ช่องเขา ซีฟู๊ดรึป่าวครับ อิอิ หิวอยู่พอดีเลย
    ผมก็คนหาดใหญ่นะ

jaykung
    Guest

เหอะๆในนี้เด็กหาดใหญ่เยอะเหมือนกันนะเนี่ย

OverclockZone Member linkinto's Avatar

Quote Originally Posted by jaykung View Post
    ขอถามหน่อยครับแล้วร้านแถวช่องเขาชื่อร้านอะไรหรอครับ
    จำชื่อร้านไม่ได้อ่ะครับ มันอยู่ตรงข้ามปั้มเลยอ่ะครับ หน้าร้านมันจะมีจอเยอะ ๆ ครับ

jaykung
    Guest

วันนี้ผมไปหาแล้วผมไปก่อนคุณlinkintoมาโพสนะครับหาไม่เจอเลยแต่เดี๋ยวลองไปหาใหม่ ขอบคุณมากครับ

OverclockZone Member mahlee's Avatar

เพื่อนๆเจอ แล้วบอกด้วยนะคับ เคสใส่แถวหาดใหญ่ไม่มีเลย

OverclockZone Member kzcatz's Avatar
    ซ.7 ถ.รัถการ อ.หาดใหญ่ 90110

Quote Originally Posted by mahlee View Post
    เพื่อนๆเจอ แล้วบอกด้วยนะคับ เคสใส่แถวหาดใหญ่ไม่มีเลย

มีนะครับ อย่างน้อยก็บ้านผมตัวนึง

Banned
    วัด คำตอบสุดท้าย

โอ้วไว้รองไปใช้บริการมังดีกว่าขีเกลียดตัดด้วยมือละ เหนือย ^^

jaykung
    Guest

Quote Originally Posted by kzcatz View Post
    มีนะครับ อย่างน้อยก็บ้านผมตัวนึง
    ไม่ทราบว่าซื้อร้านไหนหรอครับ

เคสใส มีขายอยู่ที่ร้าน ชื่ออะไรอีกก็ไม่รู้ครับ อิอิ อยู่แถว ๆ วัดฉื่อฉางครับ ตรงข้ามวัดฉื่อฉาง เป็นร้านข้าวต้มชื่อร้าน ข้าวต้มสองเจริญครับ ร้านแฟนผมเอง อิอิ ถ้าท่านเห็นวัดแล้ว ท่านก็จะเห็นวิดีโอ EZY ให้ท่านเดินไปทาง Video EZY มันจะอยู่ตรงข้ามครับเยื้อง ๆ ไปหน่อย ติดกะร้านข้าวต้มครับ 3000 กว่าบาท ลองต่อดูครับ มันตั้งอยู่นานโคตรเลยครับ มีเคสหลายแบบครับ เคสใสมีตัวเดวน่ะ ปิดประมาณ 1 ทุ่มได้ครับ ASUS Vento ก็มีครับ Joy Game ก็มีครับ เป็นร้านขายแผ่นเกมส์แท้อ่ะครับ เคสสวย ๆ ครับ ที่ร้านมีประมาณ 7 ตัวได้อ่ะ

ส่วนร้านที่ขายเคสมือ 2 ชื่อร้านน่ะครับ ร้าน หาดใหญ่ มอนิเตอร์ครับ ตอนนี้ไม่แน่ใจว่าเหลืออ่ะป่าวครับ แต่ที่ผมเคยไปดู มีประมาณ 10 ตัวได้ครับ สวยด้วย ดูเมื่อเดือนที่แล้วน่ะครับ ร้านอยู่แถวช่องเขาครับ ตรงข้างปั้มน้ำมันเลยครับ

พัดลม led ไฟสีแดงครับ 120 MM 120 บาท ที่อมร คาร์ฟูร์ครับ
    พัดลม led ไฟสีแดงครับ 80 MM 80 บาท ที่อมร คาร์ฟูร์ครับ

ที่ชั้นใต้ดิน Diana มีร้านคอมอยู่ร้านนึง มีพัดลม ขายครับ

ส่วนร้านอุปกรณ์แต่ง หาหม่ายยยยยครับ อิอิ รอของพี่ MAN 10 U ไปเลยครับ สิงหาเจอกัน (เค้าว่างั้นน่ะ)

หาไม่เจอโทรมาถามได้ครับ 0872867606 โต้ครับ
    MSN น่ะครับ dearsolist@hotmail.com
    Last edited by linkinto; 30 Apr 2007 at 23:31:27.

เคสใสมีตัวเดียวน่ะครับ รีบ ๆ ล่ะ ใครได้มา โชว์หน่อยพี่บ่าวววววว

JIB กับ ร้าน Hardware house อยู่ตรงข้ามกันครับ แถว ๆ นั้นมีอีกร้าน อยู่หัวมุม อยู่ฝั่ง ขนส่งน่ะครับ ร้านพวกนี้มี พวก Hardware ต่าง ๆ เคสก็มีเยอะครับ เกิน 10 ตัวแน่นอน แต่มือ 1 น่ะ ส่วนร้านที่เป็นหัวมุม ไม่เคยเข้าไปครับ ใครไปแล้วบอกหน่อยน่ะครับ ว่ามีไรมั่ง อิอิ

Banned
    วัด คำตอบสุดท้าย

ถ้าร้านมุมๆๆ เก่าๆๆ น่ากัวๆๆ อย่าเข้าเลยงับไม่มีอะไรเลย - - มีแต่พวกสายไฟ โน้นนี้ พวกของเล็ก ๆๆ เล่น cd เมาส์ ฯลฯ เก่าๆๆ - -

OverclockZone Member Olooz's Avatar

จดๆๆ จะไปตัด

Bookmarks

Bookmarks