Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามไรอย่างดิ มันจะมีงานcomใหญ่ๆ อีกที เมื่อไรอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามไรอย่างดิ มันจะมีงานcomใหญ่ๆ อีกที เมื่อไรอะ

ใครพอรู้ช่วยตอบที ว่าประมาณเดือนไหน

14-17 Commart XGen

Comment

จัดที่ไหนเหรอครับ ขอรายละเอียดหน่อยดิ....

Comment

อย่าซื้อของในงาน Commart นะครับ โดนหลอกมาหลายรายแล้ว ของก็แพง ราคาข้างนอกถูกกว่าอีก

Comment

ใช่ ครับ

ในงา ไม่มีไรดีเลยครับ

นอกจาก ได้ ลุ้น รางวัลไหญ่ เป็น รถ

เพื่อน น้องชาย เอ๋อมากๆ ไปซื้อคอม เมื่อ ปี 2004 มั้ง

แม่ ง ได้ กระบะเลย สุดยอด

แล้วก็ขายทิ้ง เลยทั้นที รับเงินนิ่มๆ

ปล. ตอนนั้น มัน อยู่ ม.ปลายเองด้วย

ซื้อ นอกงานดีกว่า มากๆครับ

Comment

ซื้อนอกงาน ต่อราคาได้มากก่านิดหน่อยนะครับ อิอิ

Comment

Working...
            X