Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตกลงว่าตอนนี้ XFX 7900GS กะ GF8600GT XXX ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตกลงว่าตอนนี้ XFX 7900GS กะ GF8600GT XXX ตัวไหนน่าเล่นกว่ากัน

อ่านกระทู้แล้วเลือกไม่ถูกเลยราคา 8600 มันกถูกกว่าเลยเลือกไม่ถูก

เปิดประเด็นอีกแล้วแฮะ ไม่กล้าเลือกเลยอ่ะ....

Comment

กรุณาเลิกตั้งกระทู้แนวนี้สักพักนึงนะคับ

ให้นักมวยได้พักยกกันก่อน

Comment

ใช้เองเลือกที่ชอบครับ แต่ถ้าแค่ถาม ผมว่ารอครับ รอเพื่อนซื้อมาใช้ (ตัวไหนก็ได้) แล้วไปขโมยมัน 5555+

ด้านล้่างนี้ถือเป็นความเห็นส่วนตัวนะครับ อย่าไปเชื่อ
        ps . 8600gt ครับ รองรับอนาคตได้ไกลกว่า ถึงจะไม่ได้แรงกว่า ^^
        ps . ถ้า 8600gts แนะนำว่าอย่าครับ เพิ่มอีกนิด รอสอย 8800gts 320mb มือ 2 จะดูดีกว่า
        ps . ไม่ก็รอ 8900 ครับ หรือรออีกหน่อยก็ hd2900 ครับ
        ps . สรุปว่ารอ 55555555+ รออะไร รอทำไม

Comment

ถ้าตัว GT อย่าเอามาเทียบก่ะ 7900GS เลยครับ มันไม่ใช่กระดูกเบอร์เดียวกัน เรื่องแรงกว่ามันก็แรงกว่าในบางเกมแหละ แต่ถ้าเป็นเกมโดยส่วนใหญ่แล้ว 7900GS ยังแรงกว่าครับ

Comment

น่าจะมีคำตอบที่ชัดเจนนะครับ

ไม่งั้นก็ตั้งกันมาเรื่อยๆ
            ---
            เหมือนซื้อDX10เพิ่ม 2500บาท (ทั้งๆที่ Vista มันยังไม่สมบูรณ์เท่าไหร่ 555+)
            ใจผมให้ 79GS ยังเล่นได้อีกยาวเป็นปีๆ

Comment

ส่วนผม ตอนนี้ตัดสินใจแล้วว่าจะรอดูครับ (ตอนแรกก็คิดงี้แหละ แต่เห็นราคา 8600GT แล้วเกิดอาการเขว ... แต่ดูไปดูมาก็ตัดสินใจว่าจะรอดูเหมือนเดิมครับ)

เพราะการ์ดจอตัวนึงนี่ใช้ไปนานนะครับ แต่ถ้ามีงบประมาณที่จะเปลี่ยนเรื่อยๆ ทุกๆปี หรือทุกๆครึ่งปี ก็ตามสะดวกครับ

ส่วนผมก็ขอใช้ VGA Onboard ไปก่อน อิอิ

หรือถ้าอึดอัดจริงๆ อาจจะไปสอย 6600GT , X1600Pro มือสองมาเล่นพลางๆ ราคาไม่น่าเกิน 2000 บาทครับ

Comment

Chaintec 6600GT PCI ราคามือสอง 2000 เองเหรอครับ ว่าจะปล่อยอยู่เหมือนกัน เห็นราคาแล้วปล่อยไม่ลงเลย T_T เล่นแต่ DOTA ว่าจะใช่ onboard คงไหวนะ

Comment

กรรมการขอดื่มน้ำก่อนครับ...

Comment

ของส่ง Galaxy ขึ้นชกแทน XFX ได้ใหม อิ_อิ

Comment

เด๋วขอผู้ชมไปซื้อของกินก่อนน่ะ เด๋วมาเชียร์ต่อ ฮี่ๆ

Comment

Working...
                      X