Announcement

Collapse
No announcement yet.

bios commando

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bios commando

จะ up bios commando ตอนี้ bios 0803 จะ up เป็น 1004 หรือจะใช้แบบเดิมดีครับ

Originally posted by Pik_1_2_3_4 View Post
    จะ up bios commando ตอนี้ bios 0803 จะ up เป็น 1004 หรือจะใช้แบบเดิมดีครับ
    พิมพ์ผิดครับเป็น 0902 ครับ

Comment

ไม่รู้นะ ผมใช้ก้อ 0803 ครับ นิ่งที่สุดในตอนนี้ ส่วน 0902 ต้องรออีกนิดนึงครับ รอเมืองนอกเทสก่อนครับ

Comment

ต้องลองลากดูครับ เพราะบางทีBios ตัวใหม่ๆก็ใช่ว่าจะลากได้ไกลกว่าเดิม

Comment

ผมลองมาทั้งคืนแล้วครับ ลากไปดีเหมือนเดิมครับไม่มีอะไรผิดปกติครับ( เดียวมาคุยต่อครับทุกท่านผมไปมหาลัยก่อนครับ )

Comment

ใช้ 902 อยู่อ่า มันก็ไปได้พอๆ กับ ของเดิม นิ หรือว่าผมพลาดอะไรไป...

Comment

ถ้าอยากรู้ว่าเสถียรหรือเปล่า ต้องลองดูตอนสตาร์ทเครื่องครับ ถ้าดับ ๆ ติด ๆ แสดงว่าไม่เสถียรครับ เพราะ LCD มันจะฟ้องครับ

Comment

Working...
              X