Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยเลือกให้ทีครับกับเมนบอด3ตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยเลือกให้ทีครับกับเมนบอด3ตัวนี้

คือผมมีงบ 10000 ครับ กำลังหาบอดที่จะมาใส่กับ E6600 แล้วคุ้มสุดนะครับรองรับอนาคตด้วยก็ดีนะครับเพราะผมเน้นเล่นเกมฮาดๆ อ่าครับ เลือกไม่ถูกกับ 3 ตัวนี้ครับ

ส่วนเรื่องคล๊อกนี้ไม่เน้นมากครับอยากใช้มันนานๆ

Sli นี้ไม่เน้นนะครับ ใช้ตัวเดียวแรงๆไปเลยดีกว่า+ไม่อยากซื้อพาวเว้อใหม่(ความคิดผมนะ)

1. P5W DH Deluxe < ตัวนี้เล็งไว้อะครับแต่ option มันมากเกินอะครับ Wifi ผมไม่ได้ใช้แน่ๆ แต่ก็อยากได้ ชิบ 975x เห็นลือกันว่าแรงดี
    2. Commando
    3. P5N32-E SLI

ช่วยแนะนำทีนะครับหรือถ้ามีตัวอื่นๆที่ถูกว่านี้ก็ช่วยบอกทีนะครับ จาได้เอาเงินที่เหลือ ไปอัด ram เพิ่มครับ

commando ครับเพราะมี sound on board แบบสุดยอดแถมมาให้
    และถ้า จขกท เป็นนักเล่น hardcore จริงๆ ผมว่ายังไงก็ต้องอดใจไม่ไหว
    ต้อง OC จนได้แหละ เหอๆ

Comment

เลือกในสิ่งที่ใช้

Comment

ขอบคุณครับ แต่ผมมี SB X-Fi Xtreme Music แล้วครับ อิอิ แต่ก็ตัดสินใจจะไปสอย Commando มา
        ครับ อาทิตนี้

Comment

Working...
        X