Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีปลดล็อกอาวุธbf2142 ในโหมดsingle ไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีปลดล็อกอาวุธbf2142 ในโหมดsingle ไหมคับ

มีวิธีปลดล็อกอาวุธbf2142 ในโหมดsingle ไหมคับ ครายมีบอกหน่อย....

2142 ไม่มีครับ ..... ถ้า BF2 มี VER 1.0 นั้นแหละครับ

Comment

เคยมี่น่ะครับแต่ว่าถ้า นำไปใช้มันจะไม่สามารถ Lan ได้อ่ะครับ online ได้หรือป่าวไม่รู้

Comment

เคยลองโหลดมาใช้แล้วครับ มันเข้าเกมไม่ได้ไปเลยอ่ะ
        มันชื่อไฟล์ว่า Unlock v1.01

ปล.2142

Comment

มีครับเคยโหลดมานะเล่นแล้วด้วย เน่ามาก ไปยิงคนมันกว่าอีกครับ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
            มีครับเคยโหลดมานะเล่นแล้วด้วย เน่ามาก ไปยิงคนมันกว่าอีกครับ
            หมายความว่าไงครับ "ไปยิงคนมันกว่าอีกครับ" แล้วปกติเกมส์พวกนี้ไม่ยิงคนแล้วยิงอะไรเหรอ

Comment

Originally posted by jajaboss View Post
              ใช่ครับ ปืนเยอะเกิน ใช้ไม่หมด

ไปยิงคนเป็นๆ มันส์กว่า

Comment

Originally posted by iLLuSioNEx View Post
                เคยลองโหลดมาใช้แล้วครับ มันเข้าเกมไม่ได้ไปเลยอ่ะ
                มันชื่อไฟล์ว่า Unlock v1.01

ปล.2142
                dowload unlockv1.01
                ตอบด่วน

Comment

ผมเคยโหลดมาเล่นนะ ลงแล้วภาพมันเละๆอ่ะ

Comment

Working...
                  X