Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง ADSL

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง ADSL

ตอนนี้ใช้ ADLS ของทรู ถ้าเราต้องการเพิ่มหรือลดความเร็วของ ADSL จะได้ไหมครับแล้วจะต้องเสียค่าบริการอะไรหรือเปล่า

ยื่นเรื่องได้ที่ True Shop เลยครับ
    เวลาเปลี่ยน Speed เค้าอาจจะต้องเช็คก่อนนะครับ
    ว่าเปลี่ยนไปแล้วสายที่มาบ้านคุณจะไหวไหม
    ถ้าได้จะเปลี่ยนให้ภายใน 3-5 วันครับ

แล้วเดือนนั้นจะโดนเก็บแพงหน่อยครับ
    สมมติว่าใช้ไปแล้ว 10 วันก็จะโดนคิด 10 วันจาก 30 วันของค่าบริการเก่า
    แล้วค่าบริการใหม่คิดเต็มเดือนอีกต่างหาก เหอๆ แต่เป็นแบบนี้ครั้งเดียว
    เดือนต่อมาก็คิดค่าบริการใหม่เลยครับ

Comment

ตามนั้นเลยครับผมก็ใช้ยู่ แรงดีครับ

Comment

Working...
      X