Announcement

Collapse
No announcement yet.

โทษทีทุกคนนที่หายไปนาน กำลังค้นคว้าวิธีการเข้า Youtube

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โทษทีทุกคนนที่หายไปนาน กำลังค้นคว้าวิธีการเข้า Youtube

เอาหล่ะทุกคน ได้วิธีที่เข้า Youtube ได้แล้วคับ วิธีนี้จะช้าหน่อยน่ะคับ เพราะใช้ Proxy ต่างประเทศเอา เอาหล่ะทำตามเราล่ะกัน
    1.ไปที่ Internet Option >> แล้วไปที่ >> Connections (ถ้าใช้ High Speed ก้อทำได้น่ะ Dial up เดียวหามาให้) แล้วเลือก LAN Setting ติ้กตรง use a proxy server ......... แล้วใส่ ip นี้ไปน่ะ 165.228.132.11 port 80 กด ok แล้วก้อกด ok เป็นอันจบ แล้วลองเข้าดู ถ้าได้ก้อยินดีด้วย แต่ไม่แนะนำให้เข้าไปดูคลิบที่ไม่เหมาะสมน่ะคับ ย้ำ ห้ามเข้าไปเป็นอันขาด เพื่อชาติและในหลวงของเรา ห้ามเข้าไปดูคลิบนั้นเป็นอันขาด ผมไม่สนับสนุนด้วยน่ะถ้าจะเข้าไปดูคลิบนั้น โชคดี

ขอบคุงค้าบ

Comment

ไม่ต้องเข้าหรอกครับ Yutobe -3-

Comment

ปกติเข้าผ่านเว็บจำพวกproxyไม่ง่ายกว่าเหรอครับ ไม่ต้องแก้ ip เลย....

Comment

Originally posted by dears View Post
          ปกติเข้าผ่านเว็บจำพวกproxyไม่ง่ายกว่าเหรอครับ ไม่ต้องแก้ ip เลย....
          ถ้าเข้าผ่านพวกเว็บพรอกซี่เข้าได้คับ แต่ดูไม่ได้ เพราะมันตัดคำสั่ง JV Runtime คับ

Comment

Originally posted by acolyte01 View Post
            ถ้าเข้าผ่านพวกเว็บพรอกซี่เข้าได้คับ แต่ดูไม่ได้ เพราะมันตัดคำสั่ง JV Runtime คับ
            อ้าวเหรอครับ แต่เน็ตผมมันแก้ในส่วนของipไม่ได้อ่ะ ขั้นตอนมันยุ่งยากมาเลย มันเป็นเน็ตแชร์ในแฟลต ต้องใช้ipเดิมloginตลอดเลย ถ้าเปลี่ยนก็ถูกเตะออกทันที ยังงัยก็ขอบคุณวิธีดีๆแล้วกันครับ จะจำไว้ใช้ในโอกาสต่อไป....

Comment

เปลี่ยน IP ใหม่ เนื่องจาก
              1.มันช้าเหลือเกิน
              2.โดนบ๊อคเรียบย้อยแล้วว
              อ่ะคับ IP 195.175.37.8 Port 80 คับ โช้คดี

Comment

ผมใช้ Ghostsurf แล้วตั้ง privacy เป็น invisible ก็เข้าได้ครับ

Comment

จะเข้าไป ทำไมอะ เค้าแบนyoutube เพื่อจะได้ให้มันรู้ว่า มันได้กระทำสิ่งที่ไม่ควรทำ ยังจะหาทางไปสนับสนุนมันอีก เฮ้อ...

Comment

ผมเข้าดูได้ตามปกติอะ

Comment

Working...
                    X