Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีพัดลมดังช่วงที่ CPU100% เข้าไปดูรายละเอียดข้างใน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีพัดลมดังช่วงที่ CPU100% เข้าไปดูรายละเอียดข้างใน

เมนบอร์ด ASUSTek computer INC.puffer
    CPU Intel P.4 2.93ghz เครื่องยี่ห้อ HP ครับ
    คือว่า เวลาเล่นเกมอ่ะครับ CPU 100% พัดลมเมนบอร์ดจะพัดดังมากๆ เฉพาะ เวลา 100 นะครับ ไม่ 100 เงียบ ฉี่เลยเหมือนไม่ได้เปิดเครื่องอ่ะครับ แก้ไงดีมีโปรแกรมม่ะครับ แบบให้มันพัดคงที่ เบาๆๆไปเรื่อยๆ เพราะเหนที่ร้านเกมมันก็ 100% กันหมดอ่ะครับ แต่ทำไมไม่ดังเหมือนผมเลย ช่วยทีนะ อยากทราบไรเพิ่ม โฑสไว้ดูตลอด ด่วนๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ตั้งได้ในใบออสครับ สำหรับ ASUS ครับ

Comment

ทำไงขอวิธี ละเอียดๆๆหน่อย ทำไม่เปน ครับ ขอบคุณมากๆๆถึงที่สุดๆ

Comment

Working...
      X