Announcement

Collapse
No announcement yet.

BEERBOY2002 ALL Forms ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สุดยอดแฟน 1000แท้ นักสร้างภาพและเกรียนโกอินเตอร์

Comment

ทำแล้วเท่ก็ปล่อยเค้าไปเหอะ

Comment

ว่างจัดนักมาทำ Photoshop แทนผมหน่อยสิ เมื่อยมือแล้ว

Comment

ผมว่าเค้าน่าจะระอายใจมั่งอ่ะนะ โดนรวบรวมซะขนาดนี้เเล้ว

หยุดเถอะครับ เกรียนๆทั้งหลาย ไม่รู้อะไร ถามได้ไม่ผิดหลอก

แต่ดันมาโชว์โปรโฟโต้ช๊อฟแบบนี้ไม่มีใครยอมรับฝีมือสุดเนียน(ไม่เนียนก็ได้ ตามใจRep.ล่าง ^_^)ของท่านหลอก

ปล.ผมคนดีไหมเนี๊ย ตามใจเพื่อนๆ
          Last edited by iLLuSioNEx; 21 Apr 2007, 10:07:45.

Comment

มันเนียนยังไง ผมไม่ถูกกับโฟโต้ช็อปยังมองออก= ="

Comment

น่าจะทำตำราสอน PhotoShop เนอะ..

Comment

ฝากหน่อยนะครับ ผลเทส 7900GS ของผม

แรงจนเหยียบ 8600 ของใครบางคนมิดเลย

กร๊ากกกกกก....!!!!

ปล. เดี๋ยวพรุ่งนี้จะเอาผลเทส GeForce 9900 GTXYZ มาให้ดูครับ

Spce ที่คาดว่าจะใช้ทดสอบในวันพรุ่งนี้คือ

CPU : Inter Care2Duo 6.22 GHz FSB 3000 Mhz

Motherboard : ASES Counter Strike nFace680i

RAM : G.Sting DDR5 2TB bus 999

VGA : GeFace 9900 GTXYZ 5GB DDR5 2048 bit PCI-Expert

ปล.ถ้าไม่มีภาพขึ้น อันนี้ลิ้งค์ภาพครับ : http://img58.imageshack.us/img58/520/untitled1qs5.jpg

Last edited by illusion_tx; 21 Apr 2007, 22:26:05.

Comment

Working...
                X