Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปิดสั่งจองเสื้อยืด overclockzone V.2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปิดสั่งจองเสื้อยืด overclockzone V.2

รายละเอียดเสื้อยืด Overclockzone version 2

เสื้อคอโปโล สีขาว ปกเป็นเนื้อผ้าเดียวกับเสื้อ มีโลโก้ overclockzone ปักอยู่ที่ หน้าอกด้านซ้าย

มีขนาดให้เลือกดังต่อไปนี้

สำหรับผู้หญิง

size S = 32x23" (ขนาด อกxความยาว)
    size M = 34x24"
    size L = 36x25"
    size XL = 38x26"

สำหรับผู้ชาย

size S = 38x26.5" (ขนาด อกxความยาว)
    size M = 40x27.5"
    size L = 42x28.5"
    size XL = 44x29.5"
    size 2XL = 46x31"
    size 3XL = 48x31.5"
    size 4XL = 50x32.5"

ราคา

SIZE S M L XL ราคา ตัวละ 200 บาท
    SIZE 2XL 3XL 4XL ราคา ตัวละ 250 บาท

วิธีสั่งจอง

โอนเงินค่าจอง 100 บาท เข้าบ/ช
    ธวัช ศรีสหการกิจ ธนาคารกรุงเทพ สาขาวงเวียน 22 กรกฎา
    เลขที่ 148-0-318714
    และส่งสลิปการโอนเงินมาที่ webmaster@overclockzone.com

พร้อมทั้งระบุแบบ ช/ญ และ sizeที่ต้องการมาด้วย

หลังจากเสื้อผลิตเสร็จจะนำส่งให้ทางไปรษณีย์โดยจะแจ้งให้ทราบถึงค่าใช้จ่ายในการส่งต่อไป

หลังจากสรุปยอดจองเสร็จสิ้น จะนำไปสั่งผลิตคาดว่าจะแล้วเสร็จหลังจากส่งยอดไปแล้วไม่เกิน 30 วัน ในช่วงแรกนี้ต้องการทราบจำนวนและขนาดก่อน ส่วนตัวอย่างเสื้อจะนำมาให้ชมต่อไป

รอตัวอย่างเสื้ออยู่ครับ

Comment

เอาตัวอย่างมาให้ชมเร็ว ๆ นะครับ รอสั่งจองเช่นกัน

Comment

อยากได้อ่ะนะครับแต่อยากเห็นตัวอย่างหรือ Demo มีมั้ยครับ

Comment

รอดูแบบด้วยคน รอบนี้ไม่พลาดแน่ๆ

Comment

รอบที่แล้วเพื่อนสั่งให้เบอร์ใหญ่กว่าตัวเยอะเลย รอบนี้ไม่พลาด (อย่างได้ตัวอย่างเสื้อมาดูก่อนนะคับ แบบว่า ภาพร่างคับ)

Comment

สนใจครับผม แต่ขอดูแบบก้่อน

Comment

น่าสนใจมาก อยากชมตัวอย่างครับ

Comment

รอชมตัวอย่าง

Comment

สนคับ ขอ ตย.

Comment

น่าสนครับแต่ขอดู ตัวอย่างได้ป่าวครับ

Comment

เข้ามารอ จัดแน่ๆครับงานนี้

Comment

อยากดูตัวอย่างจังเลย

Comment

รอตัวอย่างเหมือนกันครับ

Comment

รอดูตัวอย่างครับ

Comment

Working...
                              X