Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าเล่นเกม ใช้CPU ยี่ห้อไหน AMDก่ะ intel

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าเล่นเกม ใช้CPU ยี่ห้อไหน AMDก่ะ intel

ช่วยด้วยครับจะประกอบคอมพรุ่งนี้

AMD ก้พอแล้วสำหรับเล่น เกม ครับ ประหยัดงบไปอัด VGA ดีกว่าเยอะครับ

Comment

อยากเสีย ตังเท่าไรเอาไรบ้างครับ

Comment

Mb VGA CPUของAMD เท่าไรบวกดีครับ 3000+เหรอ 3200+ 90nmเหรอ 65nm ดีเหรอครับ

Comment

มีงบ หน่อยเล่น C2E ถ้างบนอ้ยไปคบ X2 น่าจะดีกว่าครับ ถ้าเงินถึง E6320 ก็ซื้ออันนี้ครับ ถ้าไม่ถึงคบ X ดีกว่า P4 ,PentiumD อยู่แล้ว

Comment

ผมว่าคุณบอกงบประมาณ+ความต้องการคร่าวๆมาดีกว่าไหม
            เช่นมีอะไรบ้างแล้ว(หรือคิดในใจชัวร์ๆแล้ว) ขาดอะไรอีกมีงบเผื่อเท่าไร
            แบบนี้ งง

Comment

ขึ้นอยู่ กับ '' อยากเสียตังเท่าไร '' เหมือนท่านวิกร

ลอง E4400 + ไบโอฮัดซาร์ด 965PT

Comment

มีงบเท่าไรแบบนี้ดีกว่า ครับ ได้จัดให้ได้เลย แต่ในใจถ้าเล่นเกมร์80%ก็เชียร์ AMD ครับ

Comment

Working...
                X