Announcement

Collapse
No announcement yet.

CPU ขาหักไป 1 ขาจะเป็นไรไหมคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CPU ขาหักไป 1 ขาจะเป็นไรไหมคับ

CPU INtel 3.0GB ขาหักไป 1 ขาจะเป็นไรไหมคับ

ไม่น่าจะมีปัญหาคับ

Comment

เคยเจอคนนึงนะมาถามแบบนี้แหละ แต่เขาก็ยังใช้ได้อยู่นะครับ ผมว่าดวงดีด้วยแหละมั้ง อิอิ
      แล้วตกลงว่าหักแล้วได้ใช้ต่อปะหละ ผลเป็นงัยหละครับ ใช้ได้เยี่ยมมั้ย....

Comment

ไม่ใช่เรื่องดีเลย

เอาไปหาต่อขาซ้า ค่าต่อซัก 300-400 บาท

Comment

ถ้าใช้ได้ก็ใช้ต่อเถอะครับ แต่ก็ควรเอาไปต่อขานะครับ

Comment

เล่นท่ามาล่ะจิ

อยากลาก จี4 เอมเอกกกกกกกกกกกกก440 ทามมมมงายยยยดี

Comment

เรื่องต่อขานี่สงสัยเหมือนกัน....

เอาไปต่อกันที่ไหน?

Comment

มีมาอีกแล้วคนทำขาหัก ^^

Comment

Working...
                X