Announcement

Collapse
No announcement yet.

dekux 450W รับ8800gts ไหวมะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• dekux 450W รับ8800gts ไหวมะครับ

แล้วถ้าเป็น enermax 535watt

จะพอไหวมะครับ
    Last edited by KITJ; 21 Apr 2007, 18:46:19.

แล้วเรื่องบิทนี่ผมไม่เข้าใจ

การ์ดจอมันได้บิทเพิ่มเหรอ งง
    ได้เพิ่มจากอะไรเหรอคับ

และก็ Delux 450 ไปเจอ 8800GTS นี่ แต๊ป ชัวร์ๆ

Comment

รับไหวครับ สบายๆ

กรณีที่ต่อการ์ดจออย่างเดียวนะ

Comment

ดันนิดกับอีกคำถาม

Comment

ไหวครับผมใช้ ASUS 550 อยู่

Comment

เล่น 500 w+ ขึ้นน่าจะปลอดภัยครับเพราะคอมเราไม่ได้ต่อการ์ดจอเพียงอย่างเดียว

Comment

Originally posted by Reality View Post
              ไหวครับผมใช้ ASUS 550 อยู่
              ก็ของท่านวัตต์เต็มนี่ครับ

Comment

550W แท้อย่างเดียวขึ้นครับ เพราะอย่าลืมว่าเราไม่ได้ใช้แค่การ์ดจออย่างเดียว ยังมีอุปกนณ์ส่วนควบอย่างอื่นอีกครับ

Comment

Working...
                X