Announcement

Collapse
No announcement yet.

Corel DRAW12 ถามหา PIN ครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Corel DRAW12 ถามหา PIN ครับ..

ตอนลงก็ใส่ SNไปแล้ว ทีนี้พอลงเสร็จ ตัวเมนูของโปนรแกรมมันจะยังไม่สมบูรณ์ ผมเข้าไปที่ About ของโปรแกรมไปดู มันจะต้องให้ใส่ PINเพิ่มอีกตัวหนึ่ง ไม่รู้ว่าต้อง Regitser Online ก่อนถึงจะได้มาหรือเปล่า.. แล้วถ้าไม่ต้องจะไปหาที่ไหนครับ.. หรือถ้าท่านใดมี ก็ขอหน่อยนะครับ.. ขอบคุณครับ..
    Last edited by hornetpc719; 20 Apr 2007, 23:38:55.

เหอะๆๆๆ ไม่เคยใช้อ่ะ โปรแกรมอะไรหว่า อิอิ....

Comment

ไว้ออกแบบนามบัตร โบชัวร์ ป้ายโคนา สติ๊กเกอร์อะไพวกนี้ ร้านทำป้ายกับร้านออกแบบสิ่งพิมพ์จะต้องรู้จักโปรแกรมนี้ครับ..

แต่ผมได้ ver.13 มาแทนแล้วครับ.. คนปล่อยเค้าแสนดี มีวิธีติดตั้งที่ถูกต้องละเอียดยิบ..
      Last edited by hornetpc719; 22 Apr 2007, 02:35:08.

Comment

ผมเคยเล่น 9เอง

Comment

อยากได้บ้างอะ เอามาจากไหนหรอ...........

Comment

Originally posted by konsur1 View Post
            อยากได้บ้างอะ เอามาจากไหนหรอ...........
            13 ก็มีแล้วนะครับ จากบิทครับ.. ที่เดียว

Comment

Working...
            X