Announcement

Collapse
No announcement yet.

P4 2.4(478) VS amdสมพร 3000+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• P4 2.4(478) VS amdสมพร 3000+

เล่น เกมส์ อันไหน น่าจะ ดูดี กว่า กัน เพราะ กำลัง จะ Up คอมใหม่ น่ะครับ
    แต่ ไม่รู้ ว่า จะ up โดยใช้ สมพร ไปก่อน หรือ เล่น X2 เลย แ ต่ไม่มี งบ พอ กะว่า จะเล่น สมพรไปก่อน แล้ว ค่อย ไปเล่น X2 ทีหลัง

และ สมพร 3000+ ตอนนี้ เล่น cc3 ได้หรือไม่ ครับ การ์ด 6600GT น่ะครับ MB Asrock ประหยัด หน่อย

หรือ ใช้ P4 2.4 จะเล่นได้ดีกว่า สำหรับ cc3 น่ะครับ

+++

Comment

###

Comment

ไมไม่มีคนตอบ ตัวไหนก็ได้นะ ดูๆแล้ว cc3น่ะ ของผม สมพร2800ยังเล่นได้เลยการ์ดจอredeon9550เองด้วย

Comment

เอาเงินที่จะซื้อcpu ไปซื้อก้าดจอดีก่า เน้นเกมส์ ก็เน้นก้าดจอ เปลี่ยนก้าดจอจะเหงผลกว่า

Comment

สมพร AM2 เทคโนโลยีใหม่กว่าคับ ผมว่าลื่นกว่านะ

Comment

Working...
            X