พอดีวันที่ 21-4-50 ผมนั่งรถจากปราจีนบุรี ไปกะจะไปซื้อจอLCD 22 นิ้ว ซัมซุง 226bw พอไปถึง ก็มีร้าน Speed จัดงานอยู่ด้านล่าง ชั้น 1ก็เดินไปดู ราคา ที่ 12500 แต่มีแต่ Modle C เลยไปดูร้าน Incom ก็มีแต่ C เลยเดินไปดูร้าน the world ก็มีแต่ A และ C แต่ว่า มีอีกสาขา มีแต่ตัวโชว์ เป็นตัว S มีรอยที่ขอบจอเลยไม่เอามาอะครับ
ก่อนกลับบ้านก็เลยเดินไปดู BenQ 222w ผมว่าภาพก็สวยดีและผมคิดว่าน่าจะดีกว่า ซัมซุง แต่ไม่ได้เอามาอะครับ เหอๆ

ปล.ที่ไหนมีตัว S ช่วยบอกหน่อยสิครับ จะไปซื้ออีก เซงเลยเสียค่ารถฟรี เสียเที่ยว