Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่าโปรแกรมวัดความร้อนแบบนี่ ชื่ออะไรหรอครับ หาได้จากที่ไหน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่าโปรแกรมวัดความร้อนแบบนี่ ชื่ออะไรหรอครับ หาได้จากที่ไหน

อยากทราบว่าโปรแกรมวัดความร้อนแบบนี่ ชื่ออะไรหรอครับ หาได้จากที่ไหน

ASUS Probe

Comment

งันก็ใช้กับบอดยี่ห้ออื่นไม่ได้อ่าจิ

Comment

ชื่อว่า PC Probe II เป็นตัววัดอุณภูมิของเมนบอร์ด ASUS
        เมนบอร์ดยี่ห้ออื่นใช้ไม่ได้

Comment

ใช่แล้วครับ

Comment

เคือง

Comment

ใช้พวก speedfan everest ไปก็ไม่เสียหายหรอกครับ เหอะๆๆ

Comment

ผมใช้เมนบอร์ด ASUS แล้วก็มีแผ่นด้วยแต่ไม่รู้จะโหลดยังงัย
                เปิดมาขึ้นมาหลายอัน....ใครรู้รบกวนเนะนำด้วยครับ..ขอบคุณครับ

Comment

หลังจากได้ PC Probe II มาแล้วอยากถามผู้รู้หน่อยครับ
                  ว่าความร้อนที่วัดได้เชื่อถือได้แค่ไหน....ไม่เห็นตรงกับโปรแกรมอื่นเลย

Comment

มันก้อพอๆกันนะ ระหว่าง Probe II & Speed fun เคยเทียบกานแล้ว

Comment

Working...
                    X