Announcement

Collapse
No announcement yet.

ชวนมาเล่นเกมสร้างไวรัสกันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชวนมาเล่นเกมสร้างไวรัสกันครับ

ไม่รู้มีคนเคยเอามาลงยังอ่ะ
    แต่ผมไปได้มาจากพี่อีกคนนึงเหมือนกัน

http://www.vr2online.com/fame.php?id=lemoner

ลองเข้าไปดูนะครับ อันนี้เป็นลิงค์ของผมอ่ะ
    แล้วก็ลองสมัครเล่นกันดูนะครับ
    เพิ่ม fame ให้กันบ้างนะครับ ขอบคุณครับ

ใครเล่นอยู่อย่าเพิ่งมาฆ่าผมนะ ยังเป็น newbie อยู่เลยอ่ะ

แล้วมันเล่นยังไงละเพ่

Comment

ไอ้นี่เองเหรอ เห็นคนในบอร์ดฟุตบอลที่เล่นอยู่เค้าเอามาใช้เป็นลายเซ็นกัน จะลองดูๆ

Comment

น่าสน

Comment

เล่นแล้วไม่รุ่งแหะ โดนชาวบ้านยำเละ

Comment

เหอะๆๆๆๆ....เอามั้ง

Comment

อ่า มีมาสมัคร 3 คน ครายมั่งอ่ะ ผมเข้าไปเพิ่ม fame ให้ละนะคับ

Comment

เล่นด้วยไม่มีไรทำ

Comment

Working...
                X