Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามเกี่ยวกับ AMD Athlon XP2600+

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากถามเกี่ยวกับ AMD Athlon XP2600+

AMD Processor - Athlon XP2600+
    Product Highlights >>>>
    ๐ CPU Speed: 2133MHz
    ๐ Socket A (462-pin)
    ๐ L1 Cache 128K, L2 Cache 256K
    ๐ กระบวนการผลิตด้วยเทคโนโลยี 0.13 ไมครอน
    ๐ System Bus 266MHz (FSB)
    ๐ เทคโนโลยีล่าสุด ในด้านสื่อดิจิตอลใน x86 platform
    ๐ มีความเข้ากันไดเป็นอย่าง้ดีกับ windows XP
    ๐ สถาปัตยกรรม QuantiSpeed เพื่อการประมวลผลที่รวดเร็วยิ่งขึ้น
    ๐ มาพร้อมกับพัดลมระบายความร้อนและ Heat Sink ใน Package

ไม่ทราบว่า ยังพอมีขายไหมคะ ถ้าหากมี จะมีขายที่แถวไหน? จะมือ1มือ2ก็ได้ ขอราคาปัจจุบันด้วยนะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

ผมก็ใช้อยู่ครับระหัส barton mb asus a7n8x-x ไหลลื่นดีมากถ้าไม่นับว่าจะตกยุคผมว่าน่าใช้มากๆ เลยครับ ตอนนี้คงไม่น่าซื้อแล้วละครับถ้าชอบจริงๆคงต้องไปหา มือสองกันซะละ

Comment

ผมก็ใช้อยู่กับ ครับ กับ บอร์ด a7v880 ครับใช้งานได้ตามปกติ แต่อยากขายทั้งเคสครับ แรม512 สนใจ
      ยังไง ก็ เมล์ มาละกัน ที่ apiwat7@gmail.com

Comment

เหอะๆ ของมานแรงจิงๆนะงับ น่าหาเล่นมาเก็บไว้ อิอิ
        มะก่อนใช้อยู่ครับ ใช้ควบบอร์ด Abit แรงดีครับ แต่CPUหัวมานบิ่นไปแล้ว แงๆเซงๆๆๆๆๆๆ

Comment

หากใครมี แล้วต้องการขาย ติดต่อ ghostartz@hotmail.com หรือ bowbazee@hotmail.com นะคะ ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ

Comment

ผมมี แต่ แคช L2 มันเสีย ลงได้แต่ Win me ลง XP ไม่ได้อ่ะ
            อีกตัว ก็ใช้ควบอยู่กับ A7N8X-X NF2MCP400 คือเครื่องปัจจุบันนี่ละ ที่ใช้โพสอยุ่
            Barton ทั้ง 2 ตัว

Comment

ที่พันธ์ทิพย์ขายมือสองอยู่ที่ประมาณ 2000-2400 ครับ แล้วแต่ร้าน ส่วนมือ 1 นั้นหาไม่ได้แล้วครับ

Comment

Originally posted by Feather View Post
                ที่พันธ์ทิพย์ขายมือสองอยู่ที่ประมาณ 2000-2400 ครับ แล้วแต่ร้าน ส่วนมือ 1 นั้นหาไม่ได้แล้วครับ
                อยู่ต่างจังหวัดอะค่ะ T T

Comment

Working...
                X