Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS P5N32-SLI Premiumยังน่าเล่นอยู่ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS P5N32-SLI Premiumยังน่าเล่นอยู่ไหมครับ

กำลังจะซื้อเครื่องใหม่ให้เพื่อนอยากถามว่า
    ASUS P5N32-SLI Premium ที่เป็นชิพ 590SLiนั้นยังดีอยู่หรือเปล่า
    http://www.overclockzone.com/benz_20...2-SLI_PREMIUM/

หรือว่าควรไปเล่น ASUS P5N32-E SLIตัว680iไปเลยดีครับ เพราะตัวบนนั้นฟังชั่นก์จะเยอะกว่าหน่อยๆ แล้วก็มีWifiในตัวด้วยอ่าครับ แล้วก็ผมใช้แค่SLiธรรมดาๆ ไม่จำเป้นต้องแรงมากก็ได้
    พี่คิดว่าไงครับ

ต้องถามว่า ใช้ CPUอะไร อยากลากได้เท่าไร SLI หรือไม่..

ASUS P5N32-E SLI << 8500 บาท ใหม่กว่า สดกว่า ลากไกลกว่า ไม่แถมพัดลม PCB เดียวกับ Striker

ASUS P5N32-SLI Premium << เก่ากว่า แพงกว่า เคยเห็นที่ 9500 บ. แต่รู้สึกจะแถม พัดลมเป่าเสริม 2ตัว + Wifi-AP
    Last edited by battlecruiser; 22 Apr 2007, 14:40:17.

Comment

ผมใช้Core 2 DuoE6600 กับ8800GTS กะว่าตอนนี้เอาตัวเดียวแต่ใน2-3เดือนนี้จะเอามาเพิ่มอีกตัวก็จับมาSLiอ่าครับ ส่วนเรื่องการลากนั้น ลากนิดๆหน่อยๆสนุกๆไม่ได้คิดมากไม่ลากเยอะอยู่แล้วครับ

Comment

ก็อีก3เดือนค่อยซื้อสิครับ จะรีบซื้อไปทำไมครับ

Comment

ASUS P5N32-SLI Premium ลาก E6600 ได้ถึง 3.5-3.6 นิ่มๆ อยู่แล้ว

ส่วน ราคาที่ต่างกัน 1พัน ได้ พัดลม2ตัว + Wifi ผมว่า คุ้ม

Comment

Working...
          X