Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประหาเกี่ยวกับเครื่องไรด์DVD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประหาเกี่ยวกับเครื่องไรด์DVD

ผมใช้มาไม่ถึงปีเลยมีอาการประมาณว่าถ้าไรด์ด้วยความเร็ว16xเต็มแผ่นไม่กี่นาทีแต่ผมมันไรด์ตั้ง25นาที แต่ตัวแผ่นก็ไม่มีปัญหาอะไรเลยแล้วลองแล้วเป็นกับทุกแผ่นเลยคิดว่าเป็นที่ตัวไรด์หรือป่าวครับหรือว่าผมไปตั้งค่าอะไรผิด ผมจะได้ส่งศูนย์เลยครับ

หัวอ่านมีปัญหาครับ รีบเอาไปเปลี่ยนก่อนหมดประกันครับ ของพวกนี้ประกันปีเดวด้วย

Comment

อาจมีปัญหาที่เครื่องของท่านด้วยคับลองไรท์ไม่ถึง16xดูว่าใช้เวลานานด้วยหรือป่าว แต่ถึงยังไงก็เคลมเลยคับ ยังไม่หมดประกันนิ

Comment

Working...
      X