Announcement

Collapse
No announcement yet.

Spark 7300GT DDR3 Vs Galaxy 7300GT DDR3

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ~jelly* View Post
    ตามที่เขียนไว้ครับ

GF-7300 GT MAXX/256 MB. SPARK 2900 บาท
    Galaxy 7300GT 3450
    ลองไปดูราคาใหม่นะ

วันนี้ไปเดินดูมา Spark 28XX

ส่วน Galaxy 30xx

คิดดูดีๆนะ Spark ประกัน 2 ปี เนื้องานธรรมดาเลย

Galaxy ประกัน 3 ปี เนื้องานดีมากๆ

เพิ่ม 200 ได้ประกันเพิ่ม 1 ปี + เนื้องานดีๆ + แรม 1.2 n

Comment

ขอบคุนครับ คุน /77
      แล้วตแนนี้ การ์ดออนบอร์ดของผมมันแชร์แรมอยุ่อะ เหลือ 960จาก 1024 ถ้าผมซื้อมาใส่แล้วลบ driver ออนบอร์ดไป แรมมันจะเต็มเหมือนเดิมมั้ยครับ

Comment

ผมเองก็***งหายจากการซ่อมคอมพ์ไปนาน ตั้งแต่ออกจากที่ทำงานเก่า

แต่ถ้าเป็นเมื่อก่อน อาจจะต้องไป Disable การ์ดจอออนบอร์ดใน Bios

แต่ส่วนมากแล้ว ถ้าไม่ไปตั้ง Primary เป็น Onboard พอเสียบการ์ดแยกไปก็จะใช้ได้เลย แล้วจะเห็น RAM เต็มเองครับ

ลองดูเลยครับไม่ต้องกลัว ไม่พังหรอก อิอิ

Comment

Originally posted by \77 View Post
          ลองไปดูราคาใหม่นะ

วันนี้ไปเดินดูมา Spark 28XX

ส่วน Galaxy 30xx

คิดดูดีๆนะ Spark ประกัน 2 ปี เนื้องานธรรมดาเลย

Galaxy ประกัน 3 ปี เนื้องานดีมากๆ

เพิ่ม 200 ได้ประกันเพิ่ม 1 ปี + เนื้องานดีๆ + แรม 1.2 n
          ขอโทษทีครับ ผมเปิดเวป ดู ครับ ราคา อิงจาก
          www.jib.co.th
          www.jedicool.com

ถ้าได้ Galaxy 3000 ก็ จัดไปเลยครับ

ส่วน การ์ดจอ ออนบอด นี่ disable ใน ไอบอส ง่ายๆครับ ไม่ทำก็ได้ แต่ก็ควรทำครับ
          Last edited by ~jelly*; 23 Apr 2007, 00:47:44.

Comment

ขอความคิดเห็นด้วย

Comment

Originally posted by martking View Post
              ขอความคิดเห็นด้วย
              เอาเลยครับ ของแรง+ราคาถูก นะ GF7300GT แรงต่างกันไม่มากหรอกครับ (2 ยี่ห้อนี้ นะ)
              ชอบตัวใหนไปดูตัวจริงๆ ก่อน แล้วก็ค่อยตัดสินใจซื้อ ตามใจเราดีที่สุดครับ ท่าน

E6600 + GF 7300GT อัดกระจายยยยยยยยยยย

Comment

ถ้าผมใช้กับ Pantium 4 3.06 Ghz 1m L2 533 Mhz FSB อะ มันจะพอไหวมั้ยอ่าครับ

Comment

ถ้าผมใช้กับ Pantium 4 3.06 Ghz 1m L2 533 Mhz FSB อะ มันจะพอไหวมั้ยอ่าครับ

Comment

Comment

Hyper - trading technology ด้วย

Comment

ไหวครับถ้าใจถึง ///มาท งิด

Comment

Galaxy 7300GT DDR3

ที่ว่ามา คือตัวนี้หรือเปล่าครับ
                          http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=3887

ป.ล.ช่วยตอบทีนะครับ
                          ขอบคุณครับ

Comment

จากลิงค์ข้างบน
                            ถ้าไม่ใช่ในรูป มันคือตัวไหนครับ ช่วยตอบทีนะครับ

พอดีกำลังมองหาการ์ดจอราคาไม่แพงมากอยู่
                            ถ้าใช่ตัวข้างบน จะได้ซื้อเลย

ขอบคุณอีกครั้งครับ

Comment

พอไหว... นี่มันยังไงครับ

Comment

Originally posted by Ares01 View Post
                                จากลิงค์ข้างบน
                                ถ้าไม่ใช่ในรูป มันคือตัวไหนครับ ช่วยตอบทีนะครับ

พอดีกำลังมองหาการ์ดจอราคาไม่แพงมากอยู่
                                ถ้าใช่ตัวข้างบน จะได้ซื้อเลย

ขอบคุณอีกครั้งครับ
                                แบบนี้ใช้อยู่นะครับ

Comment

Working...
                                X