Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยใช้ LCD 17" i-View (WideScreen+SPK)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยใช้ LCD 17" i-View (WideScreen+SPK)

พอดีดูจอ LCD เห็นยี่ห้อ i-View ราคาถูกกว่ายี่ห้ออื่นอยู่นิดหน่อย แต่จะเอามาทำร้านเกมส์ 10 เครื่องมันก็หลายพันอยู่ เพื่อนมีใครเคยเจอปัญหาอะไรหรือเปล่าครับ แล้วก็มี LCD 17" SOCOS (H782F) S/b เป็นอีกหนึ่งทางเลือกครับ

19" วาย ดีกว่า ไหน๋ๆ ก็ทำแล้ว เกิดมีร้านอื่นเปิดมาตีจอ 17 เราเป็น 19 เด๋วก็ต้องหาทางอัพเกรด อีก
    อีกอย่าง LCD ภาพมันช้า แล้วไม่ค่อยสว่าง ต้องเลือกดีๆ อย่าเลือกถูกๆ

Comment

ร้านผม 19" wide ครับ

เด็กบางคนบอก ใหญ่ไป บางคนบอกกำลังดี แต่ลูกค้าก็เต็มเกือบทั้งวัน

ปล.แถวๆนี้ 17" ร้านเราสบายเลย อิอิ

Comment

Working...
      X