Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ BenQ FP92W แล้วมีปัญหาอย่าง Philips มั่งครับเรื่องบริการหลังการขาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ BenQ FP92W แล้วมีปัญหาอย่าง Philips มั่งครับเรื่องบริการหลังการขาย

อ้างอิงจากกระทู้ของพี่คนนี้นะครับ ถ้าไม่ดีผมจะได้ไม่ซื้อ
    http://forums.overclockzone.com/foru...t=52378&page=2

ยังไม่เคยใช้บริการหลังการขายของBenQเลย

Comment

ทำไมต้อง "ใครใช้ BenQ FP92W "

ทำไมไม่ถาม " ใครใช้ BenQ " หุหุ

หรือว่ารุ่นนี้ บริการดีรุ่นเดียว 555+

แซวเล่น

Comment

Originally posted by mooh View Post
        ทำไมต้อง "ใครใช้ BenQ FP92W "

ทำไมไม่ถาม " ใครใช้ BenQ " หุหุ

หรือว่ารุ่นนี้ บริการดีรุ่นเดียว 555+

แซวเล่น
        พี่ครับผมจะซื้อรุ่นนี้น่ะครับ ดีไหมครับ แนะนำหน่อย เพราะดูสีแล้วมันถูกใจ
        แต่ไม่รู้ว่าความทนทานกับประกันหรือบริการหลังการขายเป็นยังไงบ้าง
        แล้วเงินผมก็มีแค่ 6500 บาทรุ่นอื่นๆ
        คงไม่พอซื้อครับ ขอความรู้หน่อยครับ

Comment

ผมว่าส่วนมากอยู่ที่ดวงนะ สู้ๆ

Comment

Working...
          X