Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6300 เย็นเฉียบสวนกระแสหลังสงกรานต์ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6300 เย็นเฉียบสวนกระแสหลังสงกรานต์ครับ

ขำๆน่ะขำๆ
    ปล.ขณะนี้กรุงเทพ 37 องศาครับ
    ปล2.บ้านผม 39 ครับ แหงะ
    Last edited by Dekslam; 23 Apr 2007, 15:33:23.

อุ แม้เจ้า idle 70
    Last edited by battlecruiser; 23 Apr 2007, 15:21:38.

Comment

เทพๆ

Comment

ใครก็ได้ เอาหนังกะติ๊กยิง ดวงอาทิตย์ ให้มันหล่นที

Comment

สงสัยเอาคอมไปไว้กลางแดด

Comment

ปลายต้นมะพร้าว
            -
            -
            -
            -
            (สุดยอด)

Comment

ผมลอยบอดไม่ใส่เคส ไม่ได้เอาพัดลมเป่าเพิ่มเลยซักตัว @2.8 ยัง 39 เองอ่า ห้องพัดลมธรรมดาเนี่ย

แล้วบอดท่านก็รันบัส 400 ได้นี่นา แรมก็ไหวหนายบอก OC ไม่ไปอ่า ทำไม ไม่ 400*7 หล่ะ อิอิ

Comment

ท่าน Mazzard ใช้ windows ไรน่ะทำไมมันขอบใสๆอ่ะ

Comment

windowXP แต่ง shell + windowblinds คับ

สนใจอยากทำ ก้ กระทู้ หมูนา ลองหาดูๆ

Comment

ผมรันบัสเท่าคุณ ลงลดไฟเป็น 1.25625 นะครับ ผมเปิดเคสอยู่ที่ 33-34 องศา
                    andy+mx1 นะครับ

Comment

สงสาร E63 ของคุณจัง
                      ช่วงนี้ร้อนโคระตะ......ของผมเองลดเป็นเดิมๆหมด
                      สงสารอยากให้อยู่กันไปนานๆ

Comment

น่าจะมีระบบระบายความร้อนที่เอา ความร้อนไปทำอย่างอื่นเนอะ แบบว่ารีไซด์เคิล

Comment

Working...
                        X