Announcement

Collapse
No announcement yet.

อดใจไม่ไหวเลยคว้ามา X2 3600 + ALiveNF6G-VSTA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ออ ลงบิลนี้หมายถึงไรหรอ

Comment

สงสัย ดีลเลอร์ แอดวานส์......

Comment

แล้วถ้าจะสมัครเป็นดีลเลอร์ ร้านนี้ต้องทำไงมั้งครับ เอาแบบที่ลดได้ 2เปอร์เซ็นอะครับบอกหน่อยละกานนะ

Comment

Originally posted by jc4211 View Post
          ออ ลงบิลนี้หมายถึงไรหรอ
          หมายถึงตกลงซื้อสินค้าเรียบร้อย
          เค้าจะมีบิลมาให้ไปเสียเงินครับ....เราก็ลุ้นดูเอาว่าได้ลดเท่าไร
          ส่วนผมไม่ได้เป้นดีลเลอร์นะ
          แต่เดินที่นั้นบ่อย+แถวบ้านมีคนวานให้ไปเป็นเพื่อนซื้อคอมประจำ
          ส่วนตัวขายแต่การ์ตูนครับท่าน....
          ไม่อุดหนุนกันหน่อยล่ะ..........

Comment

Originally posted by jc4211 View Post
            แล้วถ้าจะสมัครเป็นดีลเลอร์ ร้านนี้ต้องทำไงมั้งครับ เอาแบบที่ลดได้ 2เปอร์เซ็นอะครับบอกหน่อยละกานนะ
            ไม่เห้นต้องสมัครอะไรนี่ครับ
            จำได้ซื้อครั้งแรก...เค้าถามชื่อกะเบอร์ แล้วก้ลงในบัญชีคอมไป
            เลือกซื้อเสร็จคนขายหน้าร้านก้ยืนบิลเล็กๆให้ไปจ่ายเงินที่ด้านข้าง
            ดุบิล....ครั้งแรกก้งงๆมีลดให้เกือบ 7 %
            ครั้งต่อมาก้ได้ราวๆ 2 % นะ

Comment

ได้ลดทุกรอบเลยหรอดีจังแฮะ

Comment

Originally posted by littlefish View Post
                รวมแล้วค่าตัวประมาณเท่าไรครับ
                ผมกะว่าจะไปสอยมาสักชุดครับ
                แบบว่ารอสิ้นเดือนนี้ก่อนแหะๆ
                งบยังไม่พอครับ
                AMD X2 3800+ = 3100
                Asrock AliveNF6G - VSTA = 2150
                Ram 512*2 /667 = 1900
                HDD 160 GB SATAII = 2300

ประมาณนี้เท่าที่จำได้อ่ะ

Comment

เพิ่งถอยมาเมื่อวานเหมือนกันครับ Athlon 3800+ 64X2 3300ครับ สบายตัวเลย

Comment

Originally posted by noxil View Post
                    AMD X2 3800+ = 3100
                    Asrock AliveNF6G - VSTA = 2150
                    Ram 512*2 /667 = 1900
                    HDD 160 GB SATAII = 2300

ประมาณนี้เท่าที่จำได้อ่ะ
                    ขอบคุณครับ

Comment

Working...
                    X