Announcement

Collapse
No announcement yet.

ราคา CPU s478 P4 3.0 ขึ้นไปเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ราคา CPU s478 P4 3.0 ขึ้นไปเท่าไหร่ครับ

คือ CPU ผมเสียอ่ะครับ ต้องการซื้อแค่ CPU เท่านั้นครับ เพราะผมใช้ M/B s478 อยู่อ่ะครับ
    ใครรู้ราคาช่วยบอกผมทีนะครับ ขอบคุณมากๆ ครับ

จะมีขายอยู่หรอคับ

Comment

น่าจะอยู่ที่ราวๆ 2000-2500 บาท ครับผม

เพราะ P4 631 3.0Ghz 2490 บาท

เเต่เดี๋ยวนี้หาซื้อค่อนข้างยากหน่อยนะครับ เเนะนำหาซื้อมือ2เเทนครับ

Comment

มือ 1 ไม่มีแล้วล่ะครับ จะมีก็มือ2 หรือไม่ลองหาใน IT Market ดูครับ น่าจะได้

Comment

www.thanni.com

Comment

มีแววซื้อใหม่ยกชุดเลย อิอิ

Comment

หาซื้อมือ2 อะครับ ตอนนี้มือ1คงหมดไปแล้วล่ะครับ

Comment

Working...
              X