Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเคยเคลมแรมที่ร้าน TK มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเคยเคลมแรมที่ร้าน TK มั้งครับ

อยากถามว่าร้านนี้ เคลมง่ายมั้ยครับพวกแรมไหม้ นี่ พอดีกำลังจะซื้อแรมใหม่ปลายเดือนนี้ กำลังเล็งๆ G.Skill HZ อยู่หรือไม่ก็ Corsair Dominator เพื่อนๆคนไหนเคยมีประสบการณ์การเคลมแรมกับร้านนี้ยังไง วานเล่าให้ฟังหน่อยครับ พอดีค่อนข้างกังวลเรื่องประกันครับผม
    Last edited by KNVB; 24 Apr 2007, 18:38:41.

ง่ายที่สุดในชีวิต การซื้อของ IT ของผมแล้วครับ บริการแบบว่า ลูกค้ามาก่อน

Comment

ง่ายกว่า ศูนย์ Com7 อีกรึป่าวครับ ^^ เปิดศึก Support Dominator VS HZ

Comment

ผมว่า tk ขายของบริการดีมากนะ เคยซื้อ psu delux ร้านเปิดใหม่ตรงกลางๆ ชั้น1เลย
        พี่ผู้ ญ คนขาย พูดจาดีๆ ถูกกว่าเจไดแถมพูดจาดีงี้ไปอุดหนุนอีกแน่

Comment

ร้าน tk มันอยู๋ตรงไหนอะครับ จะไปซื้อเคส -*- ช่วยบอกหน่อยครับเอาตั้งแต่เข้าไปหน้าพันทิพย์เลยครับ แล้ว ชื่อร้าน ใช้ชื่อว่า tk เลยปะ

Comment

ก็เดินตรงไปเลยครับอยู่เยื้องๆร้านเจได โหน่ยนึง

Comment

ร้าน TK ไม่น่ามีปัญหาคับ เค้าคุยง่ายอยู๋แล้ว

Comment

Working...
              X