Announcement

Collapse
No announcement yet.

X2 3600+ 65NM + M2N-E ความร้อน 10 C*

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• X2 3600+ 65NM + M2N-E ความร้อน 10 C*

ไม่รู้ ทำไปได้ไง ความ ร้อน แค่ 9-10 C* กับ X2 3600+ 65NM + M2N-E เครือง ผมเสียเหรือเปล่า ครับ โปรแกรม Speed Fan กับ Senore Monitor วัดได้ 10 C* ท่าจะเพียน sink CPU ผมใช้ Knight ASUS ครับ

เซนเซอร์เพี้ยนครับผมว่า

Comment

ทำไมไฟ 3.3v ท่านเป็ฯงั้นหละ 5555

Comment

55555
        เจอคนเหมือนผมแล้ว เย้ๆๆมีเพื่อน
        ของผมร้อนเว่อ คงต้องรอ Bios V. ใหม่ๆคับ

Comment

temp3 ติดลบซะงั้นใช้แข็งแห้งหรอครับ55+

Comment

เหมือนกันเลย พรุ่งนี้ ผมจะไป เยี่ยมประกัน ซะหน่อยย แหะๆ M2N-E นี้ต้องชำระ 555

Comment

Speedfan นี่มั่วที่ 1

Comment

ต้องอัพ Bios ครับ
                ของผมก็เคย ร้อนจนเว่อร์ อัพ Bios แล้ว หาย ตอนนี้ปกติแล้วครับ

Comment

เหอะๆ สงสัยใช้ไนโตเจนเหลวแล้วหล่ะมั้ง เหอะๆ เซนเซอร์มันเพี้ยนนะครับ

Comment

หน้าร้อนคิดว่าใช่ เพราะที่ห้องก็ล่อไป 42 อุณหภูมิในห้อง 37

Comment

งึมๆ..สงสัยเซ็นเซอร์เพี้ยน

Comment

แล้วตอนนี้ใช้ bios ver ไรกันอยู่ครับ 0802 เปล่าครับ

Comment

Working...
                        X