Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา ของแรงมาให้ดู ddr1 xms1024-4400pro 1g*2 bus275

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา ของแรงมาให้ดู ddr1 xms1024-4400pro 1g*2 bus275

ตัวนี้ครับ ได้มาจากคนในนี้แหละครับ ของนอก

เพิ่งได้มาลองเอามาเปิดดู กับ 3000+ venice a8n32-sli deluke ไปที่ 275 1:1 3 4 4 8 1t ไฟ cpu 1.45 ไฟแรม 2.7 ตามสเป็คของมัน เล่นเกมไป 1ชม ไม่มีอาการอะไร ยังไม่ได้อัดต่อ เพราะรุ่นนี้ การันตีที่ 275 คุณคิดว่าจะลากไปที่ 300 ไหวไหม เดียวว่างจะค่อยๆลากให้มันชินกับ cpu

ใครก็ได้ เอาน้ำมาสาดที่ลูกตาผมที

Comment

คับ

Comment

ฮ่า..ฮ่า โชว์ของใหม่เลยไม่เห่อเลยนะ
        น่าจะไปที่ 300 ได้อยู่แล้ว จะรอดูอ่ะ อิ..อิ

Comment

แรงจิงป่ะ งั้นเอาอีก....

Comment

ภาวะนาให้เป็น บอร์ด DFI LANPRATY นะจะได้เห็น T1 ที่บัส 300

Comment

Originally posted by arhey View Post
              ฮ่า..ฮ่า โชว์ของใหม่เลยไม่เห่อเลยนะ
              น่าจะไปที่ 300 ได้อยู่แล้ว จะรอดูอ่ะ อิ..อิ
              นิดหน่อยหนะพี่ อิอิ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ภาวะนาให้เป็น บอร์ด DFI LANPRATY นะจะได้เห็น T1 ที่บัส 300
                DFI เพิ่งขายให้พี่ arhey ไปเองอ่า เพราะงงกับ bios แล้วใช้ a8n32 -sli ลาก 300ไม่ได้รึครับผม ขอคำแนะนำ ขอคำแนะนำในการปรับด้วยครับ เพราะก็ยังงกับ บอร์ด a8n32 อยู่เลย ค่าfsbต่างๆ เลยยังไม่กล้าลาก

Comment

ก็ลากได้ครับ แต่ไม่เคยเห็น 300 ที่ T1 กับบอร์ดอื่นครับ นอกจาก LANPRATY แต่ไม่ต้องสนใจหรอกครับ แรงแล้วแต่นี้ก็สุดๆแล้วครับ

Comment

อุแม่เจ้า..

Comment

ddr2 อายอะจิ

Comment

ลองเบนมาร์ค ให้ดูหน่อยสิครับ อยากดูครับ
                        เอา everest เบนมาร์ค ก็ได้ครับ
                        หรือ Sandra ก็ได้

Comment

เอาอีกแหล่ะของแรงๆ

Comment

แรงอย่างนี้ขายผมดีกว่า...อะนะ

Comment

อันนี้แบบ ทดแรม 333 แบบนี้ สเถียรสุด อะ อากาศมันร้อน รอให้เย็นๆ แล้วจะมาอัดต่อ เพราะ อัดแบบ 1:1 ต้องอัดไฟสุง กลัวบอร์ดไปเพราะ cpuเล่นน้ำ แต่ บอร์ด chipset โครตร้อนเลย

Comment

Working...
                              X