Announcement

Collapse
No announcement yet.

XFX 8800GTS / GALAXY 8800GTS / WINFAST 8800GTS 320MB ทุกตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• XFX 8800GTS / GALAXY 8800GTS / WINFAST 8800GTS 320MB ทุกตัว

XFX 8800GTS ประกัน 2 ปี/ GALAXY 8800GTS ประกัน 3 ปี / WINFAST 8800GTS ประกัน2 ปี 320MB ทุกตัว ท่านๆคิดว่าตัวไหนคุ้มค่าครับเพราะดูราคามันต่างกันนิดเดียว(อยู่ในหลักร้อย)

xfx = สวย
    galaxy = ถูก
    winfast = ของเค้าดีมากนานแล้ว

ถ้าราคาต่างกันไม่มาก ผมเลือก winfast ครับ

**ทั้งนี้หากท่านใดจะจ่ายสด ก็ไม่ต้องดูไรมาก แต่ท่านใดจ่ายผ่อน เราต้องดูว่า ตัวไหนราคา+vat 7% แล้วหรือยัง แล้วแต่ร้านด้วยนะครับ เท่าที่ผมเจอมา

xfx = ไม่แน่ใจ
    galaxy = ราคา+vat 7%
    winfast = ราคายังไม่ +vat 7%

Comment

XFX 8800GTS ประกัน 2 ปี

3 ปี ไม่ใช่หรอ

ผมเลือกตัวที่ประกันนานสุดแล้วราคาถูกสุด

Comment

มันเป็นตัวที่มาตอนแรกๆหรือเปล่าครับ ที่มาจากโรงงานเดียวกันหมด
        ต่างกันแค่พัดลมหรือเปล่า งั้นก็ต้องบอกว่า เลือกที่ความพอใจมากกว่า
        มั้งครับ ชอบยี่ห้อไหนก็สอยไปเลยครับ

Comment

Originally posted by PuDDing View Post
          XFX 8800GTS ประกัน 2 ปี

3 ปี ไม่ใช่หรอ

ผมเลือกตัวที่ประกันนานสุดแล้วราคาถูกสุด
          พอดีดูผิดไปครับโทดทีครับ

Comment

ผมเลือกตัวถูกสุดครับ เพราะ 8800 มันการ์ด Reference มาจากโรงงานเดียวกันหมด จะยี่ห้อไหนก็เหมือน ๆ กัน ส่วนเรื่องประกันผมไม่แคร์มาก 2 ปีผมก็โอเคแล้ว แต่ถ้าตัวเลือกมีแค่ 2 แล้วอีกยี่ห้อให้ประกัน 3 ปีในราคาแพงกว่ากันนิดหน่อยก็เอา 3 ปี และอีกจุดที่จะให้พิจารณาหน่อยคือของแถม ถ้าอันไหนของแถมดี แถมเกมเยอะกว่าชาวบ้าน แต่จ่ายแพงกว่าไม่เท่าไหร่ผมก็เอาอันนั้นอีกเหมือนกัน

Comment

Galaxy ครับ รุ่น OverClocked ด้วยนะ 11800 เมื่อวันเสาร์ ไม่รู้ตอนนี้ลงมั่งป่าว

Comment

Working...
              X