Announcement

Collapse
No announcement yet.

ฟลุกๆกลับการเดิน...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ฟลุกๆกลับการเดิน...

สวัดดีกันอีกรอบครับเพื่อนๆ ก็ไม่มีไรมากมายครับ วันนี้ได้มีโอกาสไปเดินงานComWorld ที่siamparagon เดินไปเดินมา ว้า...ไม่ค่อยมีไรเลยครับ(ในความคิดส่วนตัวนะครับ )ไปดีกว่า ว่าแล้วก็ได้ไปเดินเล่นพันทิพ เดินไปเดินมาเหมือนเดิม วนแล้ว วนอีก (ตังก็ไม่ค่อยมีไม่รู้มันจะเดินหาอะไร)เข้าร้านโน้นร้านนี้ทำเหมือนมีตัง ฮิฮิ ตัดสินใจเดียวไปเดินชั้นgและเดียวกลับบ้านดีกว่า เดินวนชั้นgเหมือนเดิมครับ อ้ะๆๆๆๆ ได้เรื่องครับตามันไปสดุดกับcase2ตัวคือเจ้า CAVALIER 3 กับ CENTURION5 เข้าครับแต่ทำไมมันวางอยู่กับพื้นอะ กล่องไรก็ไม่มี เลยเข้าไปดู เฮยยย ทำไมมันแตกว่ะเนี้ยเลยมองดูด้านใน เฮยยย นี้มันของใหม่นี้หว่า เลยถามว่า อันนี้ขายเป่าครับ ได้คำตอบว่าขาย 1200 (แค่พัดลม2ตัว ด้านหน้าเป็นAluminumเปลี่ยนย้ายซ้ายขวาได้ก็คุ้มและ) ไม่รอช้าครับเปิดดูด้านในเลยดีกว่า ของใหม่จริงๆด้วยครับน๊อตยังไม่มีลอยไขเลยอะ ต่อลองได้1100ครับ เสร็จโจรสิครับ อิอิ ของผมเป็นตัวสีดำครับ
    ปล.ยังเหลือCENTURION5 อีก1ตัวนะครับ ท่านใดสนใจไปสอยได้นะครับราคาเท่ากันครับ แต่ๆ ปุ่มเปิดเครื่องไม่มี ด้านหลังมุมบนบุบนิดหน่อย ร้านอยู่ชั้นgติดๆกะร้านขายเพลงเก่า ติดๆกับบรรไดเลื่อนบอกไม่ถูกครับ
    มาถึง projectของเราดีกว่าครับ ต้องขอบอกก่อนนะครับว่ากล้องอยู่บ้านที่ต่างจังหวัดอีก2-3วัน เดียวจะถ่ายตัวจริงๆมาให้ดูครับ วันนี้ดูรูปcopyจากweb ไปก่อนครับ
    รายระเอียดมีดังนี้ครับ
    1.คงซ่อมรอยแตกก่อน
    2.ใหนๆมันก็ถูกและทำสีด้านในส่ะเลย(สีขาว สีแดง สีดำ ยังม้ายรู้)
    3.ใหนๆมันก็ถูกและตัดฝาข้างใสส่ะเลย
    4.5.6.ยังคิดไม่ออก
    ไปดูกันเลยครับ(จริงๆไม่ซ่อมมันก็ได้ครับสวยมา ไม่มีรอยไรเลยครับ แตกที่เดียวเอง)
    ปล1.รูปภาพจาก http://www.coolermaster.com/index.ph...&other_title=0 ครับ
    ปล2.ราคาสภาพดีๆตามนี้ครับ http://www.jedicool.com/list.php?cate=1&productid=421
    Last edited by เครื่องเก่าๆ; 9 Oct 2006, 14:03:05.

อันนี้ชอบๆครับเปลื่ยนฝาหน้าให้เปิดซ้ายขวาได้ ชอบๆๆ
    Last edited by เครื่องเก่าๆ; 9 Oct 2006, 00:05:19.

Comment

ดีใจด้วยครับ ได้ของถูกและดี ฟลุ๊กจริงๆ

Comment

ท่านทำไมไม่สอยมา 2 ตัวละ อิอิ ตอนแรกผมใช้เคส CAVALIER 3 เหมือนกัน แต่ขี้เกียจเปิด-ปิดฝาหน้ามันนะคับ เลยไปซื้อ CENTURION5 มาอีกตัว อิอิ (เลยหมดตังที่จะแต่งนะคับสีดำทั้งคู่เลย) CENTURION5 1000+ ของชำรุดถื่อว่าแพงนะคับ CAVALIER 3 ราคาที่ท่านได้ ถูกจริง ๆ อิอิ ขอให้แต่งสนุกมือนะคับและอย่าลืมเอามาโชว์ด้วยนะคับ

Comment

แจ่มมมมครับ แม้..ของถูกดีๆก็มีคุ้มจิงๆด้วยครับ รอๆนะครับ

Comment

มาแล้วครับ ได้กล้องมาและ ครับ เป็นรูปตัวเป็นๆของเจ้า CAVALIER3 ที่ว่าละครับ จิงๆแล้วกะว่าทำเสร็จแล้วค่อยประกอบแต่ที่ด้วยความ ไม่เคยมีcaseกะเขาสักที่ อดใจไว้ไม่อยู่ครับ ลองซะหน่อย projectนี้คงจะยาวปายย อะครับเพราะว่างแค่เสา อาทิต ไม่ค่อยจะมีเวลา ได้ลงมือเมื่อไรเดียวมาupdateและกันนะครับ...สวัดดีครับ

Comment

ไมเค้าโชคดีจังอะ ได้ของอย่างถูกมา

Comment

หุหุ ตัวเดียวกันสีเดียวกันเลย

แต่ผมซื้อมา 2400 T^T

ฝาข้างสีถลอกง่ายโคตรๆ

Comment

อีกตัวไม่รู้ว่าใครเอายัง

Comment

แจ่มอยู่เลยครับ

Comment

แจ่ม แจ๊ม แจ่ม อิอิ

Comment

แหล่ม ลิง ๆ

Comment

ถูกเหมือนได้ฟรีเลย...

Comment

ตกลงได้ซ่อมรอยแตกยังครับ ถูกจังเลย ราคานี้

Comment

โชคดีจัง
                              ได้ถูก
                              มีตำหนิก็โมเอา งิงิ

Comment

Working...
                              X