Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหน่อยครับ รุ่นไหนดี compaq V3229TU VS Aspire 5052NWXMi

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหน่อยครับ รุ่นไหนดี compaq V3229TU VS Aspire 5052NWXMi

ตัวไหนดีครับช่วยแนะนำที...

เอา Compaq ดีกว่าครับ มั่นใจกว่าเยอะ

Comment

ช่วยเปลียบเทียบข้อแตกต่างให้หน่อยครับ
      ผู้รู้ช่วยตอบหน่อย

Comment

ต้องลองจับ ลูบ ๆ คลำ ๆ ดูครับ

เครื่องอาจใกล้เคียงกัน แต่รูปลักษณ์ภายนอก จะทำให้เรารู้สึกได้้อารมณ์เวลาใช้อีกแบบหนึ่ง

ไปที่ร้านเลยก็ดีครับ

ส่วนผมเลือก ASUS A8J...

Comment

ตัวไหนเล่นเกมส์ดีกว่ากันครับ

Comment

Working...
          X