Announcement

Collapse
No announcement yet.

os XP กับMAC อันไหนหน้าใช่กว่ากันอะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• os XP กับMAC อันไหนหน้าใช่กว่ากันอะคับ

XP กับMAC อันไหนหน้าใช่กว่ากันอะคับ พอดีอยากรู้อะคับว่ามันต่างกันไงเห็นว่าmacมันสวยดีอะคับแล้วก็มันมีข้อดีข้อเสียต่างกันไงอะคับ

เห็นเค้าบอกกันมาว่า mac ปัญหาน้อยกว่ามาก และก็โอกาสมีไวรัสน้อยมาก

Comment

ใช่ครับ เรื่องปัญหาไวรัสหรืออะไร แต่ปัญหาท่มีมากกว่าคือเรื่อง driver ครับ หาไม่ได้หรอกครับ โดยเฉพาะอย่างยิ่ง พวก onboard อย่าง lan sound ไม่มีทางหามาใช้ได้หรอกครับ (ผมลองมาแล้วครับ หาได้แต่การ์ด 7300GT แล้วแถมยังกระตุกๆกตะหาก driver ไม่สมบูรณ์ ใช้ๆไป จอดับไป 3วิ)

Comment

ใช้ของที่เราถนัดดีกว่าครับ

Comment

Working...
        X