Announcement

Collapse
No announcement yet.

ระหว่าง 7900GTต่อSLI VS 1950GTต่อCROSSFIRE คู่ไหนจะแรงกว่ากับครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ระหว่าง 7900GTต่อSLI VS 1950GTต่อCROSSFIRE คู่ไหนจะแรงกว่ากับครับ

ช่วย ท่าน ทั้งหลายตัดสินที จะซื้อแล้วแต่เลือกไม่ถูก

ซื้อ 8800GTS ตัวเดียวไปเลย Work !!

จบข่าว

Comment

ตอนแรกผมก็คิดเหมื่อนกันว่าจะ 8800 GTS320 ตัวเดียวไปก่อนอะครับแล้วพอเงินออกค่อยซื้ออีกตัว อยากได้นะไอ้8800 เนี้ย แต่เห็นคนเค้าขายกัน ตรึม เลยไม่รู้ว่าเป็นเพราะอาไร
      เหอะๆ...

Comment

ถ้าต่อจอเดียวผมว่า 8800 ไปเลยดีกว่า
        แต่ถ้าต่อมากกว่า 2 จอก็เล่น sli

Comment

แม่นแล๊ว..8800 ไปเลยพี่

Comment

อยากได้แต่ตัดสินจัยไม่ถูก

เหอะๆ...

Comment

ผมใช้ต่อ จอ เดียวผมยังเรียนอยู่เลยครับ สวนดุสิตนี่เองเอาไว้เขียนโปร C เฉยๆ เล่นเกมนิดหน่อยแต่อยากได้ของดีๆไปเลยนะครับ

Comment

8800 ตัวเดียวโลด แรงๆๆๆ

ถ้า SLI ไปมันจะออกได้จอเดียว

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่ให้คำแนะนำครับสิ้นเดือนนี้จะได้พาคุณแม่ไปซื้อซักทีตามที่แนะ8800GTS
                  เหอะๆ...

Comment

Originally posted by tonasus View Post
                    ผมใช้ต่อ จอ เดียวผมยังเรียนอยู่เลยครับ สวนดุสิตนี่เองเอาไว้เขียนโปร C เฉยๆ เล่นเกมนิดหน่อยแต่อยากได้ของดีๆไปเลยนะครับ
                    ซัด 8800GTX ไปเลยครับถ้ากลัวร้อนก็เอาของ ASUS 8800GTX AquaTank
                    http://www.overclockzone.com/spin9/r...00gtx_aquatank
                    ไปเลยงับ

Comment

ตอบแบบหลักการไม่เลือกค่ายนะครับ
                      ผมว่าถ้าด้าน Hardware+Software แล้ว Nvidia โดยใช้ SLI ในตอนนี้มีความพร้อมมากกว่า Crossfire ของ ATI หลายขุมทีเดียวครับ
                      ถ้าจะให้เลือกตอนนี้ SLI ยังเป็นทางเลือกที่ดีที่สุด สำหรับการใช้ Muti GPU อยู่ครับ

Comment

7900GT SLI กินไม่ขาด พอฟัดพอเหวี่ยง สังเกตเฟรมเรตไม่ได้ แต่ ของ ATI ภาพจะแดงกว่า
                        ร้อนแรง แสบตา

Comment

Working...
                        X