Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ core2duo ตัวไหนใช้ดีๆมั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ core2duo ตัวไหนใช้ดีๆมั้งครับ

ไว้พวก ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเนต เล่นเกมสะส่วนใหญ่ ควรเลือก ตัวไหนดีเหรอครับ

ในลายเซ้นต์ผมเลยครับ ไม่แพงมาก ลากง่ายดี

Comment

มันก็ดีหมดทุกตัวล่ะครับ ขึ้นอยู่กับงบที่มีอยู่มากกว่าครับ

Comment

E6600

9,000 บาท

ดี เร็ว แพง

Comment

ไว้พวก ดูหนัง ฟังเพลง เล่นเนต เล่นเกมสะส่วนใหญ่ ควรเลือก ตัวไหนดีเหรอครับ
          --------------------------------------------------------
          ตัว 4400 เอามา OC แล้วไปเน้นการ์ดจอแรงๆ

Comment

E4400 คุ้ม แรง ถูก โลดดดด

Comment

อยากรู้ว่า E6320 ความเร็วอยู่ที่กี่ GHz.

Comment

4400 ครับแรงดี ลากกระจาย

Comment

ในลายเซ้นต์ผมเลยครับ ไม่แพงมาก ลากง่ายดี
                  ใช้แรมอะไร รหัสอะไรครับ แล้วใช้ ซิง cpu อะไร

Comment

เล่นเกม e4 ก็พอครับ
                    e43 e44 อันนี้ก็แล้วแต่งบ

Comment

Working...
                    X