Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านผู้รู้หน่อยครับ

ช่วยผมหน่อยนะครับ Core Speed แล้วอื่นถูกต้องหรือเปล่าครับ

ไม่มีใครตอบเลยผมอยากทราบจริงๆ ไม่รู้ร้านประกอบมาให้เซ็ตมาถูกหรือเปล่า
    ที่สงสัยจริงๆ CPU 2.13 GHz แต่ทำไม Core Speed 1601.2 MHz ช่วยหน่อยนะครับ

Comment

มันใช้งานไม่เต็มที่ มันจะลดตัวคูณลงครับ ให้วิ่งช้าลง ประหยัดพลังงานครับ ใช้งานเต็มร้อยเมื่อไร ถึงจะวิ่งเค็มครับ

Comment

ขอบคุณครับคุณtassapon ตอนแรกผมนึกว่าไม่ต้องทำงานก็วัดได้
        สรุป CPU จะปรับตามการใช้งานจริงใช่หรือเปล่าครับ

Comment

สรุป CPU จะปรับตามการใช้งานจริงใช่หรือเปล่าครับ

ก็ประมาณนั้นแหละครับ

Comment

Working...
          X