Announcement

Collapse
No announcement yet.

ram 333 กับ 266

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ram 333 กับ 266

ถ้าเอา บัส 333 มารวมกับ 266 บน บอร์ดบัส 333 ความแตกต่างสามารถรู้สึกได้จากการเล่นเกมส์ไหมครับ และมันจะดีไหมครับ ขอบคุณครับ

ตัวแรมมากหรือป่าวครับ ถ้าตัว266ขนาด512+ ก็น่าจะใส่ไปครับ แล้วถ้า256ก็แล้วแต่คุณว่าจะใส่หรือไม่ แต่ถ้าแค่128ผมว่าอย่าใส่จะดีกว่าครับ

Comment

ไม่เข้าใจคำถามอ่ะ ขนาดมันเท่าไหร่เหรอ ที่ว่าแตกต่างหนะคือบัสเหรอ ถ้าแค่นั้นมันไม่ต่างถึงขนาดรู้สึกได้หรอกนะ....

Comment

ใส่ๆไปเถอะครับ เน้นขนาด บัสแค่นั้นไม่เห้นความต่าง

Comment

Originally posted by wannisa_ole View Post
          ถ้าเอา บัส 333 มารวมกับ 266 บน บอร์ดบัส 333 ความแตกต่างสามารถรู้สึกได้จากการเล่นเกมส์ไหมครับ และมันจะดีไหมครับ ขอบคุณครับ
          ใส่ด้วยกันมันก็วิ่งที่ตัวต่ำสุดคือ บัส 266 (ddrII 533)
          ส่วนตัว บัส 333 [ddrII 667] ก็วิ่งที่ 266
          ใส่กันได้แต่ไม่ค่อยดี

Comment

Working...
          X