Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวปBIT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เวปBIT

คือผมอยากเข้าเวปบิทเหล่านี้อะคับ แต่มันเต็มทุกอันเลย พาผมเข้าหน่อยสิ อันไหนก็ได้ ขอบคุณครับ
    Last edited by คนบ้าเกมส์; 27 Apr 2007, 23:27:11.

เออดี เอามาโพสมันให้ครบทุกเวปเลยสิคับ

เบื่อคนพวกนี้มากๆๆอะ ตั้งหน้าตั้งโหลดอย่างเดียว เคยคิดจะเข้าไปอ่านกฎบ้างไหม

เซงชิป

เวปชิปหายเพราะเอามาโพสแบบนี้เท่าไหร่แล้ว รู้ไหม

Comment

ถูกใจเรปบนจิงๆ 555

คงจะมีคนพาเข้าหรอกนะ มาโพสแบบนี้,,

เม,,

Comment

ผมไม่ได้จะเข้าทุกอันนะครับ ผมหมายถึงอันไหนก็ได้ซักอัน แล้วรู้ได้ไงว่าผมตั้งหน้าตั้งตาโหลด ผมก็ปล่อยเป็นเหมือนกันนะครับ

Comment

แหย่ ขา เข้าตารางไป ครึ่งขาแล้วครับ
          โทษจำคุก 10 ปี ปรับ 1 แสน -*-

Comment

Originally posted by colingpowder View Post
            แหย่ ขา เข้าตารางไป ครึ่งขาแล้วครับ
            โทษจำคุก 10 ปี ปรับ 1 แสน -*-

งงอ่า

Comment

^
              ^
              ^
              จิงๆครับ รีบ edit ข้อความบนๆออกเลยนะ ไม่งั้น webmaster จะต้องให้ ip คุณแก่ จนท.แน่นอน
              .. .. .. ..

Comment

post ชื่อเวปไม่ได้เหรอครับ ทีคนอื่นยัง post ได้เลย T_T

Comment

Working...
                X