Announcement

Collapse
No announcement yet.

Overclock แล้วตั้งทุกอย่าง AUTO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Overclock แล้วตั้งทุกอย่าง AUTO

คือเครื่องผมclockเพิ่มบัส CPU อะครับแล้วกรที่ตั้งแรม AUTO นั้นทำให้แรมทำงานหนักขึ้นหรือไม่เพราะผมใช้แรมไม่ค่อยจาดีอะ

สเป็กไหนหละ?

Comment

ถ้า amd ก่ตั้งที่ 400 ก่ได้คับ

Comment

ใช้บอร์ด P5LD2 SE ป่ะครับ คุ้นๆว่าน่าจะใช่

ของผมใช้บอร์ดนี้เหมือนกัน ลองจับวิ่งไปที่บัส 285 ครับ

ไฟ CPU -->1.4-1.5 ประมาณนี้แหละ จำไม่ได้ ลืม
        ไฟแรม อัดไปสุดบอร์ดเลย ที่ 2.0 V

ของผมวิ่งนิ่มๆเลยครับ เกินกว่านั้นมันไม่ไป ไม่รู้มันตันตรงไหนเหมือนกัน

Comment

Working...
        X