Announcement

Collapse
No announcement yet.

Galaxy7900GS VS XFX7900GS xxx Edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Galaxy7900GS VS XFX7900GS xxx Edition

Galaxy7900GS VS XFX7900GS xxx Edition

ตัวไหนแรงกว่ากันครับ แล้วก็ราคา ด้วยครับ

พอดีกำลังจะซื้อแล้วครับ อยากได้ความคิดเห็นครับ ขอบคุณมากๆ

7900 gs xxx มันหายากแล้วนาดีไม่ดีหาไม่ได้แล้ว - -

Comment

เผื่อ ฟลุ๊ก หาเจอครับ เลยอยากถามไว้ก่อน ครับ จะได้ ตัดสินใจ ทีเดยว พรุ่งนี้จะ ซื้อแล้วครับ

Comment

ลองอ่านนี่ดูละกันครับเผื่อจะได้คำตอบ http://forums.overclockzone.com/foru...=galaxy+7900gs

อ้อแล้วถ้าจะซื้อ xfx 7900gs xxx pm ถามร้านได้นะครับ เมื่ออาทิตย์ก่อนเพิ่งไปซื้อมาเห็นเหลืออยู่ 3-4 กล่อง

Comment

ผมซื้อ 7900GS มาก่อนเทศกาลสงกรานต์ ราคา 6,400 บาท อ่ะครับ ตอนนี้คงถูกกว่านี้แล้ว เพราะ 8600 ออกมาแล้ว ทำไมไม่เล่น 8600 อ่ะครับ คะแนน 3DMark 2006 ของ 8600GT รู้สึกว่าจะสูงกว่า 7900GS อีกนะครับ ทั้งที่ bit น้อยกว่า ผมยังรู้สึกเสียดายเลย ไม่น่ารีบซื้อเลยอ่ะครับ

Comment

Galaxy 7900GS ฟันธง คุ้ม !!

Comment

Galaxy 7900GS เม็ดแรม1.2 o/cมากกว่า 600/1800

Comment

เด่ว วันนี้ไปสอยแล้วจะรูปมาลงนะครับ ขอบคุณทุกๆท่านมากๆ

Comment

แรงทั้งวคู่เลยัคบ

Comment

XFX ครับ...ฟันทอม

Comment

Originally posted by ป่าน View Post
                      XFX ครับ...ฟันทอม

Comment

อ่านะ XFX แรงจริงๆครับ หาให้ได้นะ
                        แต่จริง Galaxy ก็แรงมากนี่นา ไม่แพ้ XFX หรอก(ไม่รวม XXX นะ เหอๆ)

Comment

ซื้อมาแล้วครับ วันนี้

Galaxy 7900 GS ครับ 6200 บ.เหตุผลที่ซื้อครับ

1.ไปดูของ XFX มาครับ xxx edition กล่องเค้าเน่าๆอ่ะครับ รอยแกะนี่เยินเลย ทำใจไม่ค่อยได้
                          แต่ก้อ ของแท้นะครับ UDD7
                          2.แพงกว่า XFX มัน 6390 บ. ผมว่า 190 บาท กับสิ่งที่เราได้เท่ากัน เราไม่รู้จะเสียเพิ่มให้มันทำไม
                          3.Galaxy ได้ Salman ครับ อันนี้ ได้คะแนนไปเต็มๆ แถม Ram 1.2ns แปะ ซิ้ง ทุกตัว

ปล.อยากดูรูปบอกนะครับ เด่วเอามาให้ดูครับ ขอบคุณทุกความเห็นครับ

Comment

อิอิ สนองความแรงไปอีกราย

Comment

ตัวกล่องครับ

นี่ของที่แถมมาครับ

ตัวการ์ดมันครับ

Comment

Working...
                              X